Kiwanja kinauzwa kigamboni

Kiwanja kinauzwa kigamboni

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Posts
3,036
Reaction score
8,394
kiwanja cha ukubwa wa 628 sqm kilichopo kigamboni karibu na kota za nssf. Kiwanja kina jengo ambalo limefika kwenye lenta.
Bei ya kuanzia ni 50m; maelewano yapo
0718730579
0763092814
 
kiwanja cha ukubwa wa 628 sqm kilichopo kigamboni karibu na kota za nssf. Kiwanja kina jengo ambalo limefika kwenye lenta.
Bei ya kuanzia ni 50m; maelewano yapo
0718730579
0763092814

Duuu kwa hiyo viwanja kumbe deal sanaaa basi na mimi eka moja na nusu yangu siuzi leo wala kesho
 
Back
Top Bottom