2400sqm ukubwa wa kiwanja cha makazi Kibada, Kigamboni
[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]Site imezungukwa na Nyumba za kisasa[/FONT]
[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]Eneo lime tulia na usalama [/FONT]
Mwendo wa dakika 3 kwa gari kutoka FUN CITY speed 50km/ hr.
Umbali wa dakika moja kutoka barabara ya lami kuingia ndani
Umbali wa dakika kumi kutoka Mjimwema Oil Com petrol Station
Hati ya uhakika
Call: 0783 500 800
[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]Site imezungukwa na Nyumba za kisasa[/FONT]
[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]Eneo lime tulia na usalama [/FONT]
Mwendo wa dakika 3 kwa gari kutoka FUN CITY speed 50km/ hr.
Umbali wa dakika moja kutoka barabara ya lami kuingia ndani
Umbali wa dakika kumi kutoka Mjimwema Oil Com petrol Station
Hati ya uhakika
Call: 0783 500 800