Kiwanja kinauzwa Kabuku Handeni

Kiwanja kinauzwa Kabuku Handeni

Isaac23

Member
Joined
Feb 27, 2018
Posts
13
Reaction score
0
Habari mwna JF! Tangazo ndio hilo!
Ukubwa wa Kiwanja ni mita 18X20
kipo kabuku umbali wa kilometa 1 toka barabara kuu iendayo dar- tanga!
bei 2. mil. (million mbili)
Sipo kabuku kwa sasa hivyo tusameheane sijaweka picha ya eneo.
Karibuni
 
Last edited:
Habari mwna JF! Tangazo ndio hilo!
Ukubwa wa Kiwanja ni mita 18X20
kipo kabuku umbali wa kilometa 1 toka barabara kuu iendayo dar- tanga!
bei 2. mil. (million mbili)
Sipo kabuku kwa sasa hivyo tusameheane sijaweka picha ya eneo.
Karibuni
Ukubwa huo kabuku milioni mbili? Hiyo ni bei ya Dodoma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom