Kiwanja kinauzwa Ilemela Mwanza

Kiwanja kinauzwa Ilemela Mwanza

Joined
May 20, 2017
Posts
73
Reaction score
168
Sifa zake:-
Kimepimwa
Ukubwa ni 20*24
Kipo hatua chache kutoka barabara kuu ya kuelekea mtaa wa kahama
Huduma ya maji na umeme vipo jirani tu
Kina msingi wa chumba 2 sebule,choo na bafu
Kuna mchanga pia
Hatua chache kutoka ofisi za manispaa ya Ilemela na ofisi za halmashauri ya wilaya Ilemela

Bei M.5.5 Tsh

Nichek PM tufanye biashara
IMG_20190205_165751.jpeg
IMG_20190205_165631.jpeg
IMG_20190205_165708.jpeg
IMG_20190205_165627.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sifa zake:-
Kimepimwa
Ukubwa ni 20*24
Kipo hatua chache kutoka barabara kuu ya kuelekea mtaa wa kahama
Huduma ya maji na umeme vipo jirani tu
Kina msingi wa chumba 2 sebule,choo na bafu
Kuna mchanga pia
Hatua chache kutoka ofisi za manispaa ya Ilemela na ofisi za halmashauri ya wilaya Ilemela

Bei M.5.5 Tsh

Nichek PM tufanye biasharaView attachment 1014857View attachment 1014858View attachment 1014859View attachment 1014860

Sent using Jamii Forums mobile app
Chief 20*24 ni kipimo cha mita,,,?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom