Kiwanja kinauzwa haraka Gezaulole, Kigamboni

Kiwanja kinauzwa haraka Gezaulole, Kigamboni

Kyatsvapi

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Posts
317
Reaction score
196
Wakuu,
Kuna kiwanja kinauzwa kwa haraka Gezaulole. Kiwanja hicho kina sifa zifuatazo;
1. Kimepimwa na kina offer.
2. Kina ukubwa wa 1,287sqM.
3. Bei yake ni shilingi milioni kumi na sita (16,000,000/=). Hii ni bei ya kuuzia. Dalali hatakiwi.
4. Kama unakihitaji, tafadhali nipm.

Barikiwa.
 
Wakuu,

Kimeshauzwa. Nashukuru kwa wote pamoja na wale waliokejeli.


Barikiwa.
 
Jamani nataka kiwanja Kibamba karibu na barabara
 
Nina Milioni 2 ambayo siitumi Leo Wala Kesho na Sioni Umuhimu wa hiyo hela kuendelea kukaa Bank.

Mwenye Kiwanja chake naomba aniuzie. Kifikike kwa Gari.

Nakusubiria Inbox.
 
Back
Top Bottom