Kiwanja kinauzwa dar es salaan

Kiwanja kinauzwa dar es salaan

Siamin

Member
Joined
Apr 1, 2012
Posts
64
Reaction score
5
Kiwanja kipo karibu na kituo cha italian barabara ya kuelekea chanika ukubwa wa 50/25 na kipo karibu na barabarani bei ni Tsh 3,000,000/= simu. 0713343531.
 
Kiwanja kipo karibu na kituo cha italian barabara ya kuelekea chanika ukubwa wa 50/25 na kipo karibu na barabarani bei ni Tsh 3,000,000/= simu. 0713343531.

Mkuu kipo barabarani au karibia na barabara?
 
Mkuu nisaidie unamaanisha nini unaposema ukubwa ni 50/25 ?
 
Duuh! Kikubwa.Pia kuna kiwanja kipo kwa msuguri karibu na kabisa na barabarani..ukubwa urefu mita 20 na upana mita20
bei 7M maongezi yapo
mawasiliano:-
no.0755 927881
 
Mkuu jibu swali hili muhimu. Unaposema ukubwa wa 50/25 unamaanisha KM,HM,M, CM au MM.?
Mkuu nisaidie unamaanisha nini unaposema ukubwa ni 50/25 ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom