Kiwanja kinahitajika kati ya Goba au Kigamboni

Kiwanja kinahitajika kati ya Goba au Kigamboni

king90

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2014
Posts
368
Reaction score
222
Wakuu,

Habari ya muda huu,naitaji kiwanja at least square meter 1000 kati ya haya maeneo mawili Goba au Kigamboni(isizidi 10 km) kutoka ferry.

NB: Naitaji Goba sio Tegeta A
 
Piga+255715701726 kipo kiwanja Goba karibu na St. Joseph secondary school.
 
Mil 100 maongezi yako kipo karibu na main road
 
Kiwanja cha goba hiko ni bonge la eneo
 

Attachments

  • 1436421808203.jpg
    1436421808203.jpg
    49.7 KB · Views: 156
Kipo Kunduchi SALASALA,Magwaza Street.Kipo kwenye barabara ya mtaa,maji na umeme 24hrs.Bei 80mil.
0754 856277
 
Vipo viwanja kadhaa sehemu moja vimepimwa na vina offer tayari. Size tofauti kuanzia sqm 800,900, 1000 na kuendelea. bei ni tsh 15000 kwa sqm 1. hakuna udalali

Viwanja vipo goba sio mbali kutoka kwenye junction ya barabara ya goba (inayowekwa lami) na barabara inayokwenda kiwanda cha cement wazo

mwenye uhitiji ani PM
 
Vipo viwanja kadhaa sehemu moja vimepimwa na vina offer tayari. Size tofauti kuanzia sqm 800,900, 1000 na kuendelea. bei ni tsh 15000 kwa sqm 1. hakuna udalali

Viwanja vipo goba sio mbali kutoka kwenye junction ya barabara ya goba (inayowekwa lami) na barabara inayokwenda kiwanda cha cement wazo

mwenye uhitiji ani PM

weka # ya cm.
 
ni PM nitakupatia,

kuna baadhi wameniPM nikawapatia japo sijawasikia kupiga
 
Nyumba inauzwa Chanika Tshs. Mil 70. Ipo ndani ya kiwanja cha Medium size, Ina master bedroom 1, sub master 1, vyumba vya kawaida 2, common toilet, sitting room and dinning, stoo na jiko. Nje ina garage, mabanda ya kuku na mbwa, jiko, stoo na choo cha nje, pia ina wigo wa ukuta.

Mawasiliano: 0654060250
 
Mali ya tabu naona unahaha ile mbaya,vp unadaiwa na bank.
 
Mi' nauza viwanja vyangu viwili.
Vipo Visiga-Kibaha.
Vipo ndani ya eneo la zaidi ya ekari 50 zilizopimwa (viwanja zaidi ya 200), ndani ya hiyo plan kuna maeneo ya huduma za jamii kama vile shule n.k

Ukubwa wa viwanja:
Cha kwanza: Approximately sqm 1080
Cha pili: Approximately sqm 960

Viko "adjacent"

Lkn sijachukua tittle deed.

Huyo Mzee mwenye eneo hilo anauza kwa Tshs. 6,000/sqm

Mimi nauza bei ya chini yake kwa kuwa kuna kitu nataka nifanye ASAP.
Mtu akitoa pesa reasonable namwachia.
Contacts: 0763718328
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom