Kiwanja kina uzwa mbezi beach tangibovu bei nzuri

Kiwanja kina uzwa mbezi beach tangibovu bei nzuri

chimwaga

Member
Joined
Jul 12, 2011
Posts
19
Reaction score
1
Wadau kiwanja kina uzwa Mbezi beach Tangi bovu karibu na station kuu ya vodacom na Ofisi ya Baraza la mtihani. ukubwa ni mita 25 kila upande, kiwanja kina fensi ya ukuta kozi 4, umeme upo, hakija pimwa ila ni eneo ambalo lime kuwa surveyed kwa aijili ya makazi. Price 12 kwa watakao onesha interest bei ina zungumzika karibuni. mawasiliano.

Contact 0717237845.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom