Kiwanja kidogo kinauzwa Chanika Buyuni 1mil

Kiwanja kidogo kinauzwa Chanika Buyuni 1mil

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Posts
6,325
Reaction score
7,533
Kipo Buyuni,barabara ipo,ukubwa ni mita25*7,ni kidogo ila kinafaa kujenga nyumba ya kupangisha,bei ni 1mil(milioni moja tu)maelewano yapo.
 
Mita 7kwa mita 25?

Ndio mita7 kwa mita25,nyumba nyingi za kawaida zinajengwa kwenye mita10 kwa 10,hiki kiwanja mtu anaweza kujenja frem6 au vyumba vya kupangisha hadi 6,bei ni sawa na bure kwani kwenye 1mil inapungua
 
kitaalamu hapo hamna kiwanja...
ukitoa setbacks kutokana na taratibu za nchi hapo hamna kiwanja....
 
Mleta post acha jazba.
Hata Wizarani ukienda kutengeneza upate hati kwa size hiyo hupewi.

Sasa unaposema kwamba ni size ya kujenga nyumba ya kuishi unadanganya.

Kuwa mkweli tu kwamba huo ni Uchochoro,maana maeneo ya Chanika kumekuwa na Migogoro mingi sana ya Ardhi pale wenye eneo wanapouza viwanja vyoye na kuisha,na wao pesa ikiwaishia wanarudi tena kuuza sehem za njia.
Hiki ndio unachokifanya.
Mie mwenyeji huko na nimejenga huko nimepangisha maeneo ya Lubakaya sio mbali na Stand ya mwisho,na nimekumbana na kadhia kama hii.Ni yale Maeneo aliyoacha Marehem mzee Pwagu.

Sehem ya kupita maji mtu kauza hadi njia iliyokuwa imewekwa kwa makubaliano.

Sema tu hapo unauza mgogoro na sio kiwanja,ufupi unauza njia
 
Kiwanja kimeuzwa tayari,hivyo haina haja kujadili muhitaji kutoka humu Jf amekuja amependa na amelipa laki9 cash,,ZANZIBAR SPICES UKIJA CHANIKA NITAFUTE,SIO LAZIMA KUJITAMBULISHA KWA ID YAKO,,nitafute as a friend
 
Tatizo bei zenu ndio shida,madalali bwana tabu tupu

Laki9 nayo ni bei,kwa bahati nzuri ulifika kuona wapi panauzwa,jaribu udalali naamini utapunguza bei ya viwanja,wanaosema uchochoro hawajafika wewe umefika na umeona
 
Yote kwa yote haina haja tayari kimeuzwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom