kiwanja Chenye Nyumba Kinauzwa Kigamboni


BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,035
Likes
813
Points
280
Age
29
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,035 813 280
Ukubwa:square mita 600
Eneo:Tungi/ Kigamboni/Dar Es salaam oposite na Shule Ya FRAY LUIS AMIGO kina leseni ya makazi

Bei:tsh 120,000,000 (Tshilingi Mil 120)

Mob: 0718295182 unaweza ncheki watsap pia ni rahisi zaid

Negotiate:Yes
Sifa:kisima/Fensi,/vyumba master 3 Vikubwa vya kisasa/sitting Room/dining/store/ Jiko/ Choo/gari linafka Kwa urahisi

13532936_149795358763421_8210504942501925733_n.jpg?efg=eyJpIjoiYiJ9&oh=f06d5059e43bb079f576de361c6f5527&oe=57F210AF&__gda__=1476559719_c8240fb4dd1f1839cd9d08753d18c368

13438809_149795365430087_4088697959721982104_n.jpg?efg=eyJpIjoiYiJ9&oh=b5d4c094bc9db6280cac3abf46ba2a28&oe=57ECE883&__gda__=1476902065_cecdd9e82a82f9d3dc9c8f2763404679

13501848_149795362096754_3463597368841164169_n.jpg?efg=eyJpIjoiYiJ9&oh=6407ae5a8e46c1176b39d29b7b87d242&oe=58076F5D&__gda__=1475501980_37a6da9a4e1ebfd39be7798e5e17791d


BANGO
 

Attachments:

kimbugu

kimbugu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
418
Likes
125
Points
60
Age
26
kimbugu

kimbugu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
418 125 60
duh... hpa wrong thread
 
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,035
Likes
813
Points
280
Age
29
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,035 813 280
Picha ya satellite kwenye hill duara ndo eneo lenyewe
 
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,596
Likes
1,524
Points
280
aminiusiamini

aminiusiamini

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,596 1,524 280
Hv watu hujamaliza nyumba unataka mil 120 ukimaliza? Utataka ngapi? 600m?
Sijui ni shilling inashuka sana au watu wanataka kushika mil 100 kwa mwendokasi.
 
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,618
Likes
1,047
Points
280
LebronWade

LebronWade

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,618 1,047 280
Hv watu hujamaliza nyumba unataka mil 120 ukimaliza? Utataka ngapi? 600m?
Sijui ni shilling inashuka sana au watu wanataka kushika mil 100 kwa mwendokasi.
Acha bangi mzee...umecheck size ya kiwanja?ni 600mX400m,it is a ranch literally...ni heka nyingi mno hapo
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,510
Likes
1,581
Points
280
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,510 1,581 280
ingekuwa WAKATI uleeeeeeee sawa ningeku PM ila kwa sasa duuuh ! BORA nitafute ENEO la MIL.10 maana BAJETI yangu ni mil 50 tu.najua nitapata tu.
 
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,035
Likes
813
Points
280
Age
29
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,035 813 280
ingekuwa WAKATI uleeeeeeee sawa ningeku PM ila kwa sasa duuuh ! BORA nitafute ENEO la MIL.10 maana BAJETI yangu ni mil 50 tu.najua nitapata tu.
pole sana mkuu huu wakati mambo si mambo! ila wenye uhitaji wapo
 
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
2,035
Likes
813
Points
280
Age
29
BANGO JEUPE

BANGO JEUPE

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
2,035 813 280
Hv watu hujamaliza nyumba unataka mil 120 ukimaliza? Utataka ngapi? 600m?
Sijui ni shilling inashuka sana au watu wanataka kushika mil 100 kwa mwendokasi.
mkuu negotiate ipo elewa hilo
 

Forum statistics

Threads 1,236,374
Members 475,106
Posts 29,255,701