kiwanja cha makazi kinauzwa

kiwanja cha makazi kinauzwa

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Posts
1,742
Reaction score
1,743
nauza kiwanja kipo Moshi Kilimanjaro kata ya kirua vunjo kusini kijiji cha Uparo kina ukubwa was Metre 45 kwa 25 kina hati ya mauziano ya kijiji na kipobkaribu na lami kina nguzo ya umeme au kuna nguzo zinasambazwa za Sea wahi kabla ya December bei ni sh Mill 6.5 maongezi kidgo yapo piga namba 0692809620 au 0762699310

Au njoo pm
 
nauza kiwanja kipo Moshi Kilimanjaro kata ya kirua vunjo kusini kijiji cha Uparo kina ukubwa was Metre 45 kwa 25 kina hati ya mauziano ya kijiji na kipobkaribu na lami kina nguzo ya umeme au kuna nguzo zinasambazwa za Sea wahi kabla ya December bei ni sh Mill 6.5 maongezi kidgo yapo piga namba 0692809620 au 0762699310

Au njoo pm
Hakuna hati ya mauziano ya kijiji
 
nauza kiwanja kipo Moshi Kilimanjaro kata ya kirua vunjo kusini kijiji cha Uparo kina ukubwa was Metre 45 kwa 25 kina hati ya mauziano ya kijiji na kipobkaribu na lami kina nguzo ya umeme au kuna nguzo zinasambazwa za Sea wahi kabla ya December bei ni sh Mill 6.5 maongezi kidgo yapo piga namba 0692809620 au 0762699310

Au njoo pm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom