xfactor
JF-Expert Member
- Jan 25, 2014
- 1,511
- 1,290
Habari wakuu
Nauza kiwanja changu kilicho pimwa,kwasasa nafuatilia hati ila offer ipo tayari.Bei yake ni sawa na bure kulingana na eneo kilipo na ukubwa wake
Kilipo: Kiwanja kipo barabarani kabisa,kigamboni Mwasonga, barabara ya kwenda Pemba mnazi kupitia Dar es salaam zoo
Mazingira: kiwanja kipo karibu na mradi mkubwa wa maji wa mji wa kigamboni
Ukubwa: square meter 1500
Bei: 20M pungufu inaruhusiwa
Kwa maelewano ni pm
Nauza kiwanja changu kilicho pimwa,kwasasa nafuatilia hati ila offer ipo tayari.Bei yake ni sawa na bure kulingana na eneo kilipo na ukubwa wake
Kilipo: Kiwanja kipo barabarani kabisa,kigamboni Mwasonga, barabara ya kwenda Pemba mnazi kupitia Dar es salaam zoo
Mazingira: kiwanja kipo karibu na mradi mkubwa wa maji wa mji wa kigamboni
Ukubwa: square meter 1500
Bei: 20M pungufu inaruhusiwa
Kwa maelewano ni pm