Kiwanja Arusha Nauza

Kiwanja Arusha Nauza

JBN

Member
Joined
Mar 4, 2012
Posts
84
Reaction score
15
Kiwanja chenye ukubwa wa ekari moja maeneo ya njiro kituo cha Tanesco yalipo majenereta ya tanesco, ni kilometa moja kutokea world vision kufika eneo lenyewe na pia lina Bcons zpo kwenye hatua za kupata titledeed. Bei ni Milion 60. Mazungumzo kwenye bei yapo. 0755 033997.
 
Hatutaki acha utapeli kiwanja m60 wiz mtupu, alafu ni cha urithi, mlichopewa miaka hiyo bure, serikali itimize wajibu wake ku-limit hizi bei.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom