Kiwanda cha Vick Fish MwAnza.


S

SaiGonE

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
427
Points
225
S

SaiGonE

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2015
427 225
Inasemekana kiwanda cha Vick Fish MwAnza kimefungwa na watu kulipwa stahiki zao. Je mlioko MwAnza habari hizi ni za kweli?????
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
6,713
Points
2,000
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
6,713 2,000
Ngoja nimuulize jamaa yangu anafanya kazi hapo kiwandani
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,473
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,473 2,000
Mpaka Tanzania itakuwa kama Cuba , socialism ni ngumu sana , serikali inatakiwa iwe na hela nyingi ili ujamaa ufanye kazi.Bila matajiri nchi haiendi .
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,498
Points
2,000
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,498 2,000
Hakijafungwa,kimepunguza wafanyakazi kwa kubadilika hali ya biashara soko la minofu ya samaki huko nje,kiwanda hakijafungwa,karibu Rock City
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,482
Points
2,000
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,482 2,000
Ohoooooo mengine tena haya.
Hatujamaliza mjadala wa Dangote na cement,yamekuja ya Vick na samaki.

Sababu ni nini?Sato hakuna ziwani?
 
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
6,999
Points
2,000
Kadhi Mkuu 1

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
6,999 2,000
Nssf hadi 55 yrs.
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,665
Points
2,000
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,665 2,000
Hivi ndoto yaTanzania ya viwanda bado ipo...
 

Forum statistics

Threads 1,285,405
Members 494,595
Posts 30,860,760
Top