Kiwanda cha sabuni za mche


W

wanan

Senior Member
Joined
May 11, 2011
Messages
141
Likes
30
Points
45
Age
39
W

wanan

Senior Member
Joined May 11, 2011
141 30 45
HABARI ZENU WANA JF.
Namshukuru Mungu kwa mawazo yenu ya kuhusu sabuni nami nameingia kwenye hiyo biashara kuanza hatua za mwanzo kabisa kuwenda kumuona supply wa mashine kupata bei na kuweka order tayari.ss hv nakwenda TBS na TFDA ilikujuwa taratibu zikoje.wadau naomba ushauri wenu na changa moto zake ili nami nijuwe mapema wakti naingia huko kama kuna matatizo tafadhali niambie mapema kabla sijafika mbali sana.Wadau kam ilivyo ada kuwa kazi ni ngumu sana kupatikan Tanzania na niwajibu wetu kujitafutia ajira ili nasi tuweze kuajiri wezetu ili tupate chakula ya kila siku.Natanguliza shukuran zangu za dhati.
MUNGU IBARIKI JF NA WANA JF WAOTE
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
69
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 69 145
HABARI ZENU WANA JF.
Namshukuru Mungu kwa mawazo yenu ya kuhusu sabuni nami nameingia kwenye hiyo biashara kuanza hatua za mwanzo kabisa kuwenda kumuona supply wa mashine kupata bei na kuweka order tayari.ss hv nakwenda TBS na TFDA ilikujuwa taratibu zikoje.wadau naomba ushauri wenu na changa moto zake ili nami nijuwe mapema wakti naingia huko kama kuna matatizo tafadhali niambie mapema kabla sijafika mbali sana.Wadau kam ilivyo ada kuwa kazi ni ngumu sana kupatikan Tanzania na niwajibu wetu kujitafutia ajira ili nasi tuweze kuajiri wezetu ili tupate chakula ya kila siku.Natanguliza shukuran zangu za dhati.
MUNGU IBARIKI JF NA WANA JF WAOTE
Samahani kama nitakurudisha nyuma.
Hizo mashine za kutengeneza Sabuni zimegharim kias gani cha pesa.
 
C

cha'

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
471
Likes
5
Points
35
C

cha'

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
471 5 35
Hongera sana mdau kwa hatua uliyofikia,
zaidi ya kupata malighafi ya uhakika kwa muda na gharama nafuu. Sidhani kama changamoto nyengine zitakua kubwa kuliko hilo.
Mungu akusawazishie mapito yako.
 
W

wanan

Senior Member
Joined
May 11, 2011
Messages
141
Likes
30
Points
45
Age
39
W

wanan

Senior Member
Joined May 11, 2011
141 30 45
Ahsanten sana wana JF
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,159
Likes
4,424
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,159 4,424 280
HABARI ZENU WANA JF.
Namshukuru Mungu kwa mawazo yenu ya kuhusu sabuni nami nameingia kwenye hiyo biashara kuanza hatua za mwanzo kabisa kuwenda kumuona supply wa mashine kupata bei na kuweka order tayari.ss hv nakwenda TBS na TFDA ilikujuwa taratibu zikoje.wadau naomba ushauri wenu na changa moto zake ili nami nijuwe mapema wakti naingia huko kama kuna matatizo tafadhali niambie mapema kabla sijafika mbali sana.Wadau kam ilivyo ada kuwa kazi ni ngumu sana kupatikan Tanzania na niwajibu wetu kujitafutia ajira ili nasi tuweze kuajiri wezetu ili tupate chakula ya kila siku.Natanguliza shukuran zangu za dhati.
MUNGU IBARIKI JF NA WANA JF WAOTE
Imepita miaka minne sasa tangu ufungue kiwanda cha sabuni...ingekuwa vyema ukatupa mrejesho wa jinsi kiwanda kinavyo perform

Sent using Jamii Forums mobile app
 
DZUDZUKU

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
3,692
Likes
1,106
Points
280
DZUDZUKU

DZUDZUKU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2012
3,692 1,106 280
Imepita miaka minne sasa tangu ufungue kiwanda cha sabuni...ingekuwa vyema ukatupa mrejesho wa jinsi kiwanda kinavyo perform

Sent using Jamii Forums mobile app
Amesha sahau alichokiandika and probably hakuwahi hata kufungua wala kuanza kiwanda chenyewe.

"the highest risk should give maximum profit"
 

Forum statistics

Threads 1,263,911
Members 486,093
Posts 30,167,685