Kivumbi UWT leo Dodoma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kivumbi UWT leo Dodoma

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by John W. Mlacha, Oct 20, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Leo huko dodoma kuna kivumbi ndani ya UWT ..kina mama wawili wanachuana vikali huku kukiwa na vijembe na kushutumiama, kugawa pesa na vitu kama hivyo ambavyo vimezoeleka ndani ya ccm.
    Ni kati ya Sofia , Anne na ....
    Tupeane updates.
     
Loading...