Unakuta mdada kavaa kisuruali fulani chepesiii kimenataaa kimemchoraaa kama na makalio mpaka makovu name manundunundu yanaonekana,kama ni pichu inaonekana wazi.huyoooo kichwa juuu anakatiza hadi kichefuchefu.jirekebisheni.mwenye picha tuwekee wajione walivyo.
Hii ni Kweli kabisa, hapa chibichi!! Wadada kwa mavazi ya Aibu tunatisha. Na zaidi wa pembeni tunaona Aibu kuliko wao wavaaji!!
yaani
kunammoja siku moja alizomewa dodoma stendi kuu alikosa hata amani
Kwakweli ni changamoto,lkn chanzo cha yote ni wanaume...wadada wanavaa hivyo ili kuvutia wanaume.
Hua wanatafuta wanaume,over
Hii ni Kweli kabisa, hapa chibichi!! Wadada kwa mavazi ya Aibu tunatisha. Na zaidi wa pembeni tunaona Aibu kuliko wao wavaaji!!
Hua wanatafuta wanaume,over
Unafanya nn kuzuia hali hyo?
Mi Naendelea kusubiria fasheni ya kuonyesha pedi.Hizi nyingine tushazizoea