Kiukweli, Airtel wanakera kwa hili.


Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,524
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,524 280
Kinachonikera, ukituma text/sms wanaleta ujumbe wao ule unaosema umebakiza sms ngapi... Mimi naona bora watafute njia nyingine ya kumwonyesha mtumiaji wa simu amebakiza sms ngapi kuliko iliyopo sasa. Unakuta mtu upo busy na shuguli fulani huku unatuma sms, ujumbe wao ukitokea una-cancel kila kitu. Kama kuna mawakala wa Airtel humu wafikishe hii kero.


NB:KAMA UNAJUA JINSI YA KUFUNGIA UJUMBE HUO NIELEKEZE.
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Usije ukawa una lalama tu. Kwan unatumia simu aina gan ?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Usije ukawa una lalama tu. Kwan unatumia simu aina gan ?
Hujaambiwa ni tatizo la simu bali ni sms za mtandao wa Airtel, Hebu kuwa mstaarabu kama huna jibu potezea tu.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,524
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,524 280
Usije ukawa una lalama tu. Kwan unatumia simu aina gan ?
swala sio simu, swala ni ujumbe wanaotuma kila ukituma sms, inakera sana. Unatu-disturb watumiaji wa simu.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,524
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,524 280
Kila nikituma sms, wanaleta ujumbe unaoelekeza sms ngapi zimebakia kufikia offer zao. Sasa hii imekuwa kero.
 
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
869
Likes
216
Points
60
Architect E.M

Architect E.M

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
869 216 60
Kila nikituma sms, wanaleta ujumbe unaoelekeza sms ngapi zimebakia kufikia offer zao. Sasa hii imekuwa kero.
mkuu hilo litakua ni tatizo la simu yako binafsi kwamba ule ujumbe wao unapokuja basi ukiucancell umecancell naapplications nyingine zilizopo on kwenye simu yako kwa muda huo,, kwangu mimi hua naona ujumbe ule una manufaa sana, coz unaniwezesha kujua nimetumia text ngapi, na nimebakiza ngapi,nisije kuzzidisha kipimo nikaliwa hela,, na ukishakuja ule ujumbe, naucanncell tu na kuendelea na matumizi ya simu yangu, na wala hakuna application inayojifunga
 
mankind

mankind

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
216
Likes
58
Points
45
mankind

mankind

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
216 58 45
Tafuta multisystem phone. Ili meseji ikija unaminimize unachofanya unasoma hiyo sms.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
Kinachonikera, ukituma text/sms wanaleta ujumbe wao ule unaosema umebakiza sms ngapi... Mimi naona bora watafute njia nyingine ya kumwonyesha mtumiaji wa simu amebakiza sms ngapi kuliko iliyopo sasa. Unakuta mtu upo busy na shuguli fulani huku unatuma sms, ujumbe wao ukitokea una-cancel kila kitu. Kama kuna mawakala wa Airtel humu wafikishe hii kero.


NB:KAMA UNAJUA JINSI YA KUFUNGIA UJUMBE HUO NIELEKEZE.
je ukipiga wavyokuletea hesabu ya na sio tatizo..
 

Forum statistics

Threads 1,249,987
Members 481,178
Posts 29,716,840