Kitu kipi cha pekee walichojaaliwa nacho hao mabinti wa tanga?

Ntandaba

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
925
1,000
Kwa kweli hizo sifa wanazomiminiwa kwenye mitandao ya kijamii wengine imefikia hatua tunawadharau mpaka mabinti/wake zetu huku bara.
Wazee wa kuliamsha dude tupeni walau dondoo muhimu za hao watoto wa kitanga,je wana handle vipi hao mabinti?inamaana huko hakuna binti ambaye hajaolewa/kuachika?mapenzi yao ni ya aina gani kiasi cha kuwafanya wanawake wa huku madongo kuinama waonekane hawana maana kabisa.
Hongereni sana mnaomiliki watoto wakitanga,nikiuza mawese nitawatembelea
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
Kwa kweli hizo sifa wanazomiminiwa kwenye mitandao ya kijamii wengine imefikia hatua tunawadharau mpaka mabinti/wake zetu huku bara.
Wazee wa kuliamsha dude tupeni walau dondoo muhimu za hao watoto wa kitanga,je wana handle vipi hao mabinti?inamaana huko hakuna binti ambaye hajaolewa/kuachika?mapenzi yao ni ya aina gani kiasi cha kuwafanya wanawake wa huku madongo kuinama waonekane hawana maana kabisa.
Hongereni sana mnaomiliki watoto wakitanga,nikiuza mawese nitawatembelea
Mbaya zaidi hata wadada wenyewe wakikaa nyumba moja na Mdada wa Kitanga basi wanakuwa na infiriority Complex kwa kuogopa kuchukuliwa mabwana zao.

Wakubwa Wanawake ukitaka Mahusiano yako yaimariki kuwa Malaya haswa na usiwe na kinyaaa. Tatizo hawa Dada zetu wa Mjini siyo Creative kwenye suala zima la hayo Mambo muda mwingi wanaona vinyaa ila mtoto wa Kitanga kwao Uanauke ni pamoja na Kumjalia na kuijali Dushelele..

Sijawahi sikia Mtoto wa kitanga akiongelea sijui Bamia wala Tango sijui wao wanawezaje kuridhika na kuwaridhisha wenza wao mpaka kuwa Tishio Tanzania nzima?
 

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,790
2,000
They never intimidate a dude. Wako submissive sana faraghani. Kama ni mbabe au mwenye cheo, hivyo utaviona baada ya faragha.

Sio wachafu wala hawaoni kinyaa faraghani.

Wanalia zaidi ya kinanda wakati wa maandalizi, stereo huongezeka zaidi wakati wa tendo na wanashukuru na kusafisha vyombo baada ya tendo. Nicca lazima urudie tena asee

Hawalalamiki ooh bamia, penseli, nondo wala tango. Wao mradi isimame na lazima ataipanda.

Usiishie kusikia story boss, enda ujaribu. Mimi nililowea kabisa
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
43,687
2,000
They never intimidate a dude. Wako submissive sana faraghani. Kama ni mbabe au mwenye cheo, hivyo utaviona baada ya faragha.

Sio wachafu wala hawaoni kinyaa faraghani.

Wanalia zaidi ya kinanda wakati wa maandalizi, stereo huongezeka zaidi wakati wa tendo na wanashukuru na kusafisha vyombo baada ya tendo. Nicca lazima urudie tena asee

Hawalalamiki ooh bamia, penseli, nondo wala tango. Wao mradi isimame na lazima ataipanda.

Usiishie kusikia story boss, enda ujaribu. Mimi nililowea kabisa
Tukitendwa tunasema tofauti ya tango na kibamia
 

Puppy

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
2,790
2,000
Wengine wanafikiria wanaweza kutoka na kuingia kwenye maisha yako kama mlango wa maliwatoni
Hata maliwato ukiyakuta masafi unaweza ng'ang'ania usitoke.

Ingia toka inaishaga kijana akiwa na miaka 17-19. Baada ya hapo akiendeleza hiyo tabia basi inatulazimu sisi watazamaji kuamini kuwa kijana Hugo ndio anabalehe (Haijalishi if he is above 19).
Huyo anaefanya hivyo kutangazwa na kipele chake "kibamia" ni sawa. Sababu kaendekeza utoto acha achapwe kitoto.

Kuna Brake Up zenye sababu za msingi, na sidhani hapo utatangaza kibamia chake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom