Wild Flower
JF-Expert Member
- Jul 20, 2023
- 977
- 1,965
Leo Julai 7, 2025 ni Kilele cha Maonesho ya 49 ya Kitaifa ya Biashara maarufu kama "Saba Saba". Maonesho ambayo hutumika kuonesha shughuli mbalimbali za Kibiashara kutoka ndani na nje ya nchi
Kwa mara ya kwanza Maonesho ya Kibiashara yalifanyika mwaka 1963, yakiandaliwa na Wataalam kutoka Wizara ya Biashara na Vyama vya Ushirika
Ni kitu gani kinakuvutia zaidi kutembelea maonesho haya?
Kwa mara ya kwanza Maonesho ya Kibiashara yalifanyika mwaka 1963, yakiandaliwa na Wataalam kutoka Wizara ya Biashara na Vyama vya Ushirika
Ni kitu gani kinakuvutia zaidi kutembelea maonesho haya?