Kitu gani hutokaa usahau kwa mpenzi wako?

Kitu gani hutokaa usahau kwa mpenzi wako?

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Posts
5,788
Reaction score
3,067
Yaweza kuwa makosa, furaha au jambo lolote.

Mimi kitu ambacho sitawahi sahau nlimtongoza msichana mwenye UKIMWI unajua nilizidiwa halafu nilikua maeneo ya usalama mimi nikamfata niikamwambia kinacho nisibu moyoni akanikubalia akaniambia kesho nimfate na condom nami nikafanya hivyo.

Basi nikatimiza haja yangu nikaja kusikia ana ngoma daa! nilifurahi kwa wema wake na Mungu ampe maisha marefu sikuwa hata na hela because nilikua student.

Kwa kweli na aman sana kwani now ni mzima wa afya tele.

Nyie mnaopinga kondomu acheni ujinga itumieni vizuri kwa usalama wa hali ya juu mtaona matunda yake.
 
saw bc tushajua kwamb ulitembea na muathirik na upo salam...mshukur mungu
 
Alivyo mwaga kwa style ya katerero kama kwenye movie
vile inavyokuwaga...kumbe akiandaliwa vizuri tu ile kitu ina kuja
yenyewe tu bila hata miujiza.

matokeo yake imekuwa mazoea bila kumwga kwa katerero
style inakuwa game halijaisha.
 
Aliniletea mkeka eti mama yake mkubwa kasema tuutumie ktk mambo yetu.... nowday tushaachanaga
 
Alivyo mwaga kwa style ya katerero kama kwenye movie
vile inavyokuwaga...kumbe akiandaliwa vizuri tu ile kitu ina kuja
yenyewe tu bila hata miujiza.

matokeo yake imekuwa mazoea bila kumwga kwa katerero
style inakuwa game halijaisha.

bora km ulimfanikish akamwaga ndio washaur na wenzio waandad vzr wanawake wao nao wafike kileleni
 
sitosahau uongo wake alitupanga kama watano hivi hawa ambao nimewajua japo wengine wapo..!!
 
Sitosau matusi yake na gubu kila siku asubuh ugonvi ila ikifika tu jion ananipigia simu naguja ghetto kwako ,, popote ulipo Nadia nimekumis sana.
 
bora km ulimfanikish akamwaga ndio washaur na wenzio waandad vzr wanawake wao nao wafike kileleni

Kweli ,....wajitahidi tu maandalizi kwani hata mimi mwanzo nilikuwa ninadhani
haiwezekani au zile video ni "hoax /fiction" lakini siku nilipo experience the thrill
ndipo niliposema hapo hapo ...leo hatoki mtu, sasa kamekuwa kamchezo kangu
 
sitasahau Siku ambayo alining'ata kifuani kutokana gegedo kumkolea huku akikifikia kilele.. Kwa kweli makovu Yake na Alama alizoziacha kwenye godoro langu yatanifanya nimkumbuke kwa hilo
 
Sitasahau nilipomlipia ada hadi akamaliza chuo kikuu lakini akaniacha bawda ya kupata degree.
 
Back
Top Bottom