WAKUNJOMBE JF-Expert Member Joined Dec 27, 2010 Posts 634 Reaction score 681 Jan 7, 2011 #1 Wana jf....... Hivi kwanin kwenye sendoff wazazi waupande wa kike mara nyingi huwa wanalia ? Najiulizaga wanalilia nn?.ni furaha .majonzi au wanahofia kwa jinsi mtoto wao atakavyo anza kuchakachuliwa kihalali? Naombeni mawazo yenu......
Wana jf....... Hivi kwanin kwenye sendoff wazazi waupande wa kike mara nyingi huwa wanalia ? Najiulizaga wanalilia nn?.ni furaha .majonzi au wanahofia kwa jinsi mtoto wao atakavyo anza kuchakachuliwa kihalali? Naombeni mawazo yenu......
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Jan 7, 2011 #2 WAKUNJOMBE said: Wana jf....... Hivi kwanin kwenye sendoff wazazi waupande wa kike mara nyingi huwa wanalia ? Najiulizaga wanalilia nn?.ni furaha .majonzi au wanahofia kwa jinsi mtoto wao atakavyo anza kuchakachuliwa kihalali? Naombeni mawazo yenu...... Click to expand... A mixture of the two!....kwishney!
WAKUNJOMBE said: Wana jf....... Hivi kwanin kwenye sendoff wazazi waupande wa kike mara nyingi huwa wanalia ? Najiulizaga wanalilia nn?.ni furaha .majonzi au wanahofia kwa jinsi mtoto wao atakavyo anza kuchakachuliwa kihalali? Naombeni mawazo yenu...... Click to expand... A mixture of the two!....kwishney!