Kitambulisho cha bima ya afya

General_cholo

Member
Jan 28, 2015
19
45
Kwa anayefahamu, taratibu za kupata kitambulisho kipya cha bima ya afya NHIF kama umepoteza cha zamani. Msaada plss ( aliyepoteza ni tegemezi)
 

tingetinge2

Member
Oct 15, 2016
32
95
Kwa anayefahamu, taratibu za kupata kitambulisho kipya cha bima ya afya NHIF kama umepoteza cha zamani. Msaada plss ( aliyepoteza ni tegemezi)
Nenda office za bima hua pia zinapatikan hospital za wilaya na mikoa chukua form ujaze km ulivyojaza mwanzo taarifa zako zote ila hua unalipia km ckosei 15000
 

Juakali38

Member
Jun 10, 2015
59
125
Kwa anayefahamu, taratibu za kupata kitambulisho kipya cha bima ya afya NHIF kama umepoteza cha zamani. Msaada plss ( aliyepoteza ni tegemezi)
Nenda ofc ya bima chukua form ya utambulisho ijaze kisha ipeleke police utapewa loss report kisha unalipia benk(akaunti watakupa) kisha ndenda bima ukajaze fomu ya kuomba tena
 

Coping Strategy

JF-Expert Member
Mar 30, 2014
437
500
Kama nikitaka kujiunga binafsi gharama zinakuwa shilingi ngapi?
mimi nilimuombea mtu kupitia crdb bank ( ni agent wa NHIF) kitengo cha Insurance, nililipia elf 80,600. unakipata baada ya siku 40. ila ukienda kuomba NHIF nadhan ni 76800. unarenew kila baada ya mwaka 1.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom