Kitabu cha mafisadi wa elimu nakipataje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kitabu cha mafisadi wa elimu nakipataje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Feb 25, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,603
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Jamani mwenye kujua duka au agent wa kitabu cha mafisadi wa elimu kilichotoka hivi karibuni anijulishe,kitabu huki kinatafutwa sana katika mikoa ya kanda ya ziwa ebu mwenye kujua anijulishe nitakipataje?
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,560
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Nina hard copy, nipeni time nitakiscani na kukipost hapa.......
     
  3. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 33
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,891
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ushauri huo wa buree umeupokea, kwanini umekuwa kimya...ama ulikua unajoke.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,986
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Pia kijitabu hiko kinauzwa kama njugu maeneo ya Morroco Junction ya Kawawa na A.H.Mwinyi opposite na jengo jipya la Zain aka Bharti Airtel...
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 17,560
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Hiki hapa kwa vipande
     

    Attached Files:

  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Feb 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Viko mtaani kibao,kwa wauza magazeti posta,magomeni n.k
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 12,037
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    pole sana...........hapa mujini dasalama kinapatikana kwa wauza magazeti wote....sasa kwa hyuko mkoa labda utasaidiwa na wengine.........
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,504
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kuna mmoja kascan kurasa mbili tu. tunamshukuru sana tunaomba mscan kitabu kizima, mtalipwa na Mungu kwa wema na upendo wenu..................jamani wengine tuko nchi za mbali, tunaomba mtuscanie na mtupostie hapa .............. hatuna namna nyingine ya kukipata.......... mwenzanu 2015 napanga kugombea urais sasa nadhani hizo ndo nondo zenyewe.............. jamani tubandikieni tuijenge nchi yetu kwa pamoja........................ chondechondw wajameni...............
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...