Kipimo cha mawaziri kiwe hivi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kipimo cha mawaziri kiwe hivi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaliche, Jul 22, 2011.

  1. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    sijajua mwongozo wa bunge kuhusu maswali na majibu bungeni, ninge penda maswali ya papo yaulizwe kwa kila waziri, hapo ndo tungejua uwezo wa mawaziri na utendaji wao wakazi. Kwa mfumo huo tutapata viongozi wabunifu na wenye kujituma katika wizara zao.
     
  2. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,989
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Rwanda mawaziri wanapewa mkataba wa vitu vya kufanikisha kwa muda fulani. Kama kuna waziri hakamilishi hiyo list na hana sababu ya msingi anafukuzwa kazi na kupewa mwingine. Hii inasaidia kwani Waziri anakuwa anajali miradi badala ya siasa kama waziri wetu wa Nishati anatembelea magazeti na TV siku nzima wakati hatuna umeme. Hii siyo perfect system lakini siyo mbaya tukaanza na hili kwa Tanzania
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 963
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Hata Tanganyika Mbona mnayo hiyo kitu

    Wanaita OPRAS,utumishi ndio wanasiamamia na ktk kuimpliment hii kitu mamilioni yalitumika kuendesha semina kwa waajiriwa wote wa serekali. lakini cha kusikitisha ni Usanii mtupu, kunzia juu mpaka chini.

    naamini sheria za nchi zingekuwa zinafuatwa bila kubagua lazima maendeleo yangeonekana
     
Loading...