hili ni swali pana chief na majibu yake yako intellectual sana
kwa kifupi na uelewa wangu mdogo nawza sema
Ajira
uzalishaji wa bidhaa
uwezo wa watu kumudu chakula nyumba afya elimu usafiri na mahitaji mengine kama ngono internet anasa kiujumla
level ya umaskini
kuongezeka kwa kipato baada ya kuondoa mfumuko wa bei
thamani ya bidhaa na huduma zote zinazozalishwa hapa nchini
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.