Kipi bora kati ya madarasa na walimu

Amon Mtekateka

JF-Expert Member
Jun 4, 2014
1,227
1,500
Nashangazwa sana na serikali ya Tanzania kuanzisha shule bila walimu wala vitabu
KAZI DOMOKRASIA TU!
 

mkubwa 21

JF-Expert Member
Nov 12, 2014
442
195
hoja yenye jibu kabisa! wajumbe kaz yetu iwe kuweka tick au ex.. mi naweka tick
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom