Kipendacho Roho

Jamaa anagonga hiyo short chesis, hivi mtambo hauwezi kufika hadi tumboni? au nao wanakina kirefu?
 
duh kina shepu si mchezo hata simlaumu huyo kamanda
 
Wakiwa ndani ya 6 kwa 6 wanakuwa na vimo sawa.
 
Hii mitandao sasa inaharibu uhondo,sisi huwa tunavichapa nao kimyakimya kupunguza mashindano.Sasa watu wanaanza kuvitangaza mwisho tutavikosa watu wakishagundua uitamu wake....
 
nasikiaga vitamu kweli kweli hivyo vidubwana
 
hahah haya wadau kuna ka uzi kule kwa wakubwa ka hizo mambo(6 by 6 i.e.) wahitaji 2taftane
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…