Mmawia JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 123,266 Reaction score 98,312 Dec 16, 2019 #1 Kwa mara nyingine tena yule mkali wa michoro ya katuni ameibuka na mzee wa kiraracha. Hivi ni kweli kiuhalisia anaweza kuwa hadi leo hii anayakumbuka yaliyopita? Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa mara nyingine tena yule mkali wa michoro ya katuni ameibuka na mzee wa kiraracha. Hivi ni kweli kiuhalisia anaweza kuwa hadi leo hii anayakumbuka yaliyopita? Sent using Jamii Forums mobile app
MKWEPA KODI JF-Expert Member Joined Nov 28, 2015 Posts 28,700 Reaction score 71,122 Dec 16, 2019 #2 Tungefanya makosa makubwa sana kumwachia mbwa nchi
Farolito JF-Expert Member Joined Sep 10, 2018 Posts 15,126 Reaction score 35,513 Dec 16, 2019 #3 Mzee wa Kiraracha anajutia Sent using Jamii Forums mobile app
Mmawia JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 123,266 Reaction score 98,312 Dec 16, 2019 Thread starter #4 Huyo ni ccm pyuuuaaa MKWEPA KODI said: Tungefanya makosa makubwa sana kumwachia mbwa nchi Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo ni ccm pyuuuaaa MKWEPA KODI said: Tungefanya makosa makubwa sana kumwachia mbwa nchi Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Mmawia JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 123,266 Reaction score 98,312 Dec 16, 2019 Thread starter #5 Dhiki siyo mchezo Farolito said: Mzee wa Kiraracha anajutia Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
Dhiki siyo mchezo Farolito said: Mzee wa Kiraracha anajutia Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Sent using Jamii Forums mobile app
N NAKWEDE JF-Expert Member Joined Aug 1, 2007 Posts 27,962 Reaction score 35,211 Dec 17, 2019 #6 Hongera kwa kurejeshewa a/c yako hii. Sasa ile ya KIGOGO2019 utaifunga?
KakaJambazi JF-Expert Member Joined Jun 5, 2009 Posts 18,828 Reaction score 12,320 Dec 17, 2019 #7 Anamuonea tu huyo, hana impact kwa sasa.
S Spliffs Member Joined Dec 7, 2019 Posts 49 Reaction score 53 Dec 17, 2019 #8 Mmawia, Mbona kama naskia jamaa alikua (AJULIKANI??) Akajichota akawachota akili kama mwenzie
Deaf Milionaire JF-Expert Member Joined Apr 21, 2019 Posts 426 Reaction score 506 Dec 17, 2019 #9 Kipanya nikikuona mbinguni nitaamini uchawi upo! [emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
kalipeni JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 1,590 Reaction score 1,357 Jan 31, 2021 #10 Mmawia said: Dhiki siyo mchezo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... hana dhiki hata kidogo, hakuwahi kua na dhiki na hatapata dhiki hadi mungu atakapomchukua
Mmawia said: Dhiki siyo mchezo Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... hana dhiki hata kidogo, hakuwahi kua na dhiki na hatapata dhiki hadi mungu atakapomchukua
Mmawia JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 123,266 Reaction score 98,312 Jan 31, 2021 Thread starter #11 kalipeni said: hana dhiki hata kidogo Click to expand... Wewe wasema
kalipeni JF-Expert Member Joined Aug 20, 2013 Posts 1,590 Reaction score 1,357 Jan 31, 2021 #12 Mmawia said: Wewe wasema Click to expand... hebu tuambie lyatonga anadhiki gani