Kingamuzi gani kitanifaa?

Kingamuzi gani kitanifaa?

afande kifimbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2015
Posts
6,297
Reaction score
2,780
Salaam,

Nimekuwa nikitumia startimes decoder zile za zamani za antena thou situmii antena waya unaishia dirishani na napata channels.

Ni mpenzi wa mipira ligi zote, Budesliga, Scotland, Turkish, EFL, La liga etc

Napenda investigation discovery channel ya startimes na documentaries kama hizo, wild life.

Recently kimeanza kusumbua kupoteza clear kuzima picha ilhali kiko on, ukizima kuwsha inaonyesha baadae inazima tena picha (process za kukipeleka ni muda na sinaga muda mzuri)

huwa simply nalipa 18 monthly but now nawaza kuchange nione wengine wakoje but sipendi kulipia lipia hela zaid ya 18 au 20 na pia nisipolipia sipendi kukosa channels local zote.

Je, niende kwa kampuni gani, maana mambo ya kurudisha hiki kitengenezwe naona mlolongo nashawishika kununua kipya tu.
 
Mkuu nunua tu Startimes ya Dish, kwa gharama ya shilingi elfu 69 unapata na kifurushi cha juu bure kwa mwezi mmoja.

Malipo yake ni kama ifatavyo:

1 month NYOTA >11,500/=
1 month SMART >20,000/=
1 month SUPER > 36,000/=

Kifurushi cha elfu 20 kitakufaa zaidi maana utaona vitu vingi.
 
Nauliza mbona Azamtv vingamuzi vyao vina shida sana ya kupoteza channel mara inensity quality inashuka chini ya 60%

Mbona dstv huwa hazina longolongo tatizo ni mtaji au teknolojia ya azam iko chini
 
Salaam,

Nimekuwa nikitumia startimes decoder zile za zamani za antena thou situmii antena waya unaishia dirishani na napata channels.

Ni mpenzi wa mipira ligi zote, Budesliga, Scotland, Turkish, EFL, La liga etc

Napenda investigation discovery channel ya startimes na documentaries kama hizo, wild life.

Recently kimeanza kusumbua kupoteza clear kuzima picha ilhali kiko on, ukizima kuwsha inaonyesha baadae inazima tena picha (process za kukipeleka ni muda na sinaga muda mzuri)

huwa simply nalipa 18 monthly but now nawaza kuchange nione wengine wakoje but sipendi kulipia lipia hela zaid ya 18 au 20 na pia nisipolipia sipendi kukosa channels local zote.

Je, niende kwa kampuni gani, maana mambo ya kurudisha hiki kitengenezwe naona mlolongo nashawishika kununua kipya tu.
chukua cha azam kitakufaa. nasikia wanakuja na cha antena
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom