Kinachoendelea BodaBoda Day na Lowassa

kambitza

JF-Expert Member
Jul 24, 2013
1,942
2,000
Picha za kinachoendelea.... muonekano wa picha mtanisamehe.
 

Attachments

  • 1387701021659.jpg
    File size
    84.9 KB
    Views
    584
  • 1387701055258.jpg
    File size
    89 KB
    Views
    671
  • 1387701108051.jpg
    File size
    82.9 KB
    Views
    512
  • 1387701159659.jpg
    File size
    82.9 KB
    Views
    534

bendaki

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
954
250
Katika kufikiria ndio kuwa hapo EL anatafuta muarobaini wa ukosefu wa ajira. Aanze kuurudisha mfumo wa viwanda ambao na Yeye ni sehemu ya kuuhujumu.
 

Jumong S

JF-Expert Member
Jul 3, 2013
6,167
2,000
Jamani jamani, wekeni picha zaidi tujionee hii kitu! Vp muitikio wa watu?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 

ndomyana

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,908
2,000
Duuu mbona pikipiki za kijiwe kimoja, ajisimbue na bodaboda make wote wapo chadema
 

chilonganir

Member
Jun 21, 2013
56
70
tatizo watu mnaugomvi na lowasa na chuki binafsi hivyo hata kazi zake hamuoni ujinga,mnyonge mnyongeni haki yake mpeni
 

mamseri

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
703
500
hapo ategemee maumivu hela inaliwa na kura hapati chezea CHDEMA wewe. Hapa Arusha tushazipiga za kutosha hongereni bodaboda dar msikatae pesa ila kura yako ndo siri yako
 

kipimo

JF-Expert Member
Dec 30, 2010
828
0
kwa wimbo wa rais, rais, ndo hapo nimesikitika kama kweli vijana hawa wanajitambua au basi watanzania tutakuwa wasahaulifu kiasi hicho!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom