Kina kaka nawaomba hapa

Dah! Yaani inasikitisha kidume kamili ukijaribiwa hata kuguswa makalio utaona network inakata sembuse dole weeee patachimbika!
 
Kweli ulilibatiza vizur.... umekuwa wakala wakr kbsa... naona mpka unashuhudia ili wengne wajue ushuhuda wakajarb
 
Huyo n ulie mtandao pendwa wa cm bongo
 
Kama ni wako huyo c rizik kwakwel, watu wanamfanyia mchezo mchafu
 
Apo akiangalia kipenyo lazima kimeji duplicate....na kina leakage.
 
huyo ni shoga!!.mashoga huingiziana mgegedo kwenye mapuru yao ili washtue kiki.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…