Kina Jecha wauponda mfumo ZEC

Mtarban

JF-Expert Member
Jan 14, 2015
3,614
2,000
Kama hata Jecha ameanza kuuponda mfumo Wa zec ni dhahiri sasa dhambi aliyoifanya mwaka Jana inaendelea kumtafuna

chanzo: gazeti La nipashe la leo
 

bdo

JF-Expert Member
Nov 20, 2006
5,771
2,000
Kama hata Jecha ameanza kuuponda mfumo Wa zec ni dhahiri sasa dhambi aliyoifanya mwaka Jana inaendelea kumtafuna

chanzo: gazeti La nipashe la leo
Ameupingaje huo mfumo? Weka habari kamili tusome, wengine tupo huku Utende - Kamsisi, magazeti yanafika baada ya miezi 3
 

ZIRO

JF-Expert Member
Nov 10, 2014
899
1,000
Kama hata Jecha ameanza kuuponda mfumo Wa zec ni dhahiri sasa dhambi aliyoifanya mwaka Jana inaendelea kumtafuna

chanzo: gazeti La nipashe la leo
Mnafiki tu laana itamtafuna mpaka vizazi vyake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom