Kina dada mtatufanya wengine tusiione pepo...

mzibua chemba

JF-Expert Member
Jul 18, 2016
478
500
Hivi mnadhani waliosema mwanaume ni kiumbe dhaifu kwenu alikosea? Hivi ni makusudi mnafanyaga au? Unakuta dem ana umbo nzuri msambwanda huoooooooo alafu mkiwa faragha anakuletea style za mbuzi kagoma kwenda ,au dog style hivi kweli ni maadili gani hayo kama siyo majaribu? Unakuta unajijua umejaliwa mashalaaaa alafu unavaa nguo fupi tuu na huvai pichu unavaa bikini tuu then unatembea kitaa tuu kama siyo majaribu ni nini? Huku beach ndiyo kabisaaaa mnatuharibu masela tunachafua boxar tuu hivi kwa nn mnafanya hivyo ? Hii misambwanda na kututega kwa dog style nyie kina dada nyie mjue mungu anawaona nyieee.....mtatufanya tusiione pepo maana
IMG-20161226-WA0000.jpg
 

Ulimbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
3,256
2,000
Biashara matangazo.
Wasipojitangaza hawataonekana, wanataka ofa, na hiki ni kipindi cha sikuku shekili imepiga kona
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,106
2,000
acheni ushamba kwani nyie nguo mmebandikiwa gundi hazitoki mwilini .vueni tembeeni uchi muone kama kuna mtu mwenye time na ninyi
 

aymatu

JF-Expert Member
May 23, 2014
2,034
2,000
acheni ushamba kwani nyie nguo mmebandikiwa gundi hazitoki mwilini .vueni tembeeni uchi muone kama kuna mtu mwenye time na ninyi
Nina wasiwasi nawewe kila mtu miss natafuta kulikoni! Utakuwa mzur weye,kama hutojali twenzetu kwa mandela ukatalii miss
 

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Jul 4, 2016
11,569
2,000
Mizigo kàa hii inanifaha msela kaa mimi ...navuruga tuu
Hivi mnadhani waliosema mwanaume ni kiumbe dhaifu kwenu alikosea? Hivi ni makusudi mnafanyaga au? Unakuta dem ana umbo nzuri msambwanda huoooooooo alafu mkiwa faragha anakuletea style za mbuzi kagoma kwenda ,au dog style hivi kweli ni maadili gani hayo kama siyo majaribu? Unakuta unajijua umejaliwa mashalaaaa alafu unavaa nguo fupi tuu na huvai pichu unavaa bikini tuu then unatembea kitaa tuu kama siyo majaribu ni nini? Huku beach ndiyo kabisaaaa mnatuharibu masela tunachafua boxar tuu hivi kwa nn mnafanya hivyo ? Hii misambwanda na kututega kwa dog style nyie kina dada nyie mjue mungu anawaona nyieee.....mtatufanya tusiione pepo maana
View attachment 450618
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,115
2,000
Hivi mnadhani waliosema mwanaume ni kiumbe dhaifu kwenu alikosea? Hivi ni makusudi mnafanyaga au? Unakuta dem ana umbo nzuri msambwanda huoooooooo alafu mkiwa faragha anakuletea style za mbuzi kagoma kwenda ,au dog style hivi kweli ni maadili gani hayo kama siyo majaribu? Unakuta unajijua umejaliwa mashalaaaa alafu unavaa nguo fupi tuu na huvai pichu unavaa bikini tuu then unatembea kitaa tuu kama siyo majaribu ni nini? Huku beach ndiyo kabisaaaa mnatuharibu masela tunachafua boxar tuu hivi kwa nn mnafanya hivyo ? Hii misambwanda na kututega kwa dog style nyie kina dada nyie mjue mungu anawaona nyieee.....mtatufanya tusiione pepo maana
View attachment 450618

Hata wanawake pia ni dhaifu kwetu. Wakiona tu dushe au umevaa suruali inayobana huku dushe linaonekana kidizaini anaanza kubabaika huku akihisi jinsi litakavyo muingia, ukimsemesha utaona anababaika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom