Kim Atangulia Singapore Kumsubiri Trump

Kim Atangulia Singapore Kumsubiri Trump

Wengi hamjui Kim anataka nini ili akubali kuacha kujenga nuclear. huu ni mtego ila USA wamekubali masharti na NK litakua ni taifa tajiri na lenye nguvu kubwa ya kiuchumi. Teknolojia ya kutengeneza nuclear tayari wanayo kwahiyo hakuna tatizo
 
Hivi kwa mfano ikatokea kuwa kipindi hiki Kim Jong Un yuko safarini vp Marekani hawawezi kuivamia Pyongyang kwa makombora ya kushtukiza.??
Umeambiwa Kim ndio bullet proof ya Korea? Acha kuwaza kinyumbu!
 
Mkutano huu utakuwa wa kihistoria na kimbinu sana (a very strategic summit),

cHINA NA RUSSIA wanachungulia kiaina na kurudi ndani lakini wanajua Kim anachokitaka.


Sisi wabongo tusubirie majibu.
 
it is the historic summit, Nuke deal and trade barriers zitakuwa ndio nguzo ya mazungumzo, lakini pia Malaysia imajitangaza sana kwenye ulimwengu wa utalii na diplomasia.
 
it is the historic summit, Nuke deal and trade barriers zitakuwa ndio nguzo ya mazungumzo, lakini pia Malaysia imajitangaza sana kwenye ulimwengu wa utalii na diplomasia.
Naaam malaYsia wananufaika mnooo ktka hii vita ya tembo ""..
 
Hivi kwa mfano ikatokea kuwa kipindi hiki Kim Jong Un yuko safarini vp Marekani hawawezi kuivamia Pyongyang kwa makombora ya kushtukiza.??

Hamna kitu kamahiyohata siku moja.

Korea Kaskazini kabla ya mkutano wa Jumanne, inachukuliwa kuwa nayo ni Nuclear Power kwa asimilia 80.
 
Hivi kwa mfano ikatokea kuwa kipindi hiki Kim Jong Un yuko safarini vp Marekani hawawezi kuivamia Pyongyang kwa makombora ya kushtukiza.??
Kwani rais ndio anapigana vita au ni jeshi? Anapoondoka nchini kwake huweka mambo Sawa kwanza na kuna viongozi wa juu wa jeshi wanaoangalia usalama wa nchi kila sekunde
 
Back
Top Bottom