Killer Plastic Rice Be Aware - Watanzania Tujitahadhari

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,477
2,000
Ndugu Tafadhalini naomba fikisheni ujumbe huu kwa watanzania wengi, tutaanza kuona mchele ukiuzwa kwa bei nafuu kuliko unga wa mhogo, tukafikiria huo ni mteremko.

Mfanyi Biashara yeyote atakaye ingiza hii bidha nchini ni hatari kushinda hata muuza madawa ya kulevya.
 

Attachments

  • File size
    13.9 MB
    Views
    22
  • File size
    13.5 MB
    Views
    21
  • File size
    15.9 MB
    Views
    36

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,477
2,000
Ndugu Tafadhalini naomba fikisheni ujumbe huu kwa watanzania wengi, tutaanza kuona mchele ukiuzwa kwa bei nafuu kuliko unga wa mhogo, tukafikiria huo ni mteremko.

Mfanyi Biashara yeyote atakaye ingiza hii bidha nchini ni hatari kushinda hata muuza madawa ya kulevya.


Tafadhali angalia hizo video nilizoziweka , itakufungua macho vizuri sana
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,477
2,000
Dear Mod, This is a very serious issue, the number of deaths due to this Plastic Rice is increasing and especially among children, I urge to link this post alongwith the videos to all highly visited sites , Our people have to be aware.

Nimesikia kuwa huo mchele umeshaingizwa nchini na huwa na bei rahisi. JF ni lazima iwe kiongozi kutawanya tahadhari hii
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
7,364
2,000
SASA UKIPIKWA UNAIVA AU?KAMA HAUIVI NI RAHISI KUUTAMBUA KWANZA UTAELEA KWENYE MAJI
 

Ngorunde

Platinum Member
Nov 17, 2006
2,503
2,000
Ajabu ni kwamba kuna watu waliopewa dhamana ya kuhakikisha bidhaa hatarishi kama hizi haziingii au kusambaa nchini, ila wako kimya kabisa mpaka Magu apige kelele au maafa yatokee ndio utawasikia wakikurupuka toka usingizini. Waafrika tuna shida!
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,477
2,000
Ndugu Tafadhalini naomba fikisheni ujumbe huu kwa watanzania wengi, tutaanza kuona mchele ukiuzwa kwa bei nafuu kuliko unga wa mhogo, tukafikiria huo ni mteremko.

Mfanyi Biashara yeyote atakaye ingiza hii bidha nchini ni hatari kushinda hata muuza madawa ya kulevya.
Another video
 

Attachments

  • File size
    13.5 MB
    Views
    13
  • File size
    13.9 MB
    Views
    14

King klax

JF-Expert Member
Jul 10, 2015
3,430
2,000
Kuna kipindi fulani ulikuwepo mchele kitumbo sijui ulipotelea wapi, ukipika mchele unaumuka utafikiri umeweka RV za ukimwi
 

Mkirindi

JF-Expert Member
Mar 2, 2011
6,477
2,000
Ccm wanapotupeleka Mungu ndio anajua
Ndugu tuache ujinga , CCM wala chama chochote haviuzi mchele, hawa ni watu walafi na wabaya. Wahusika ni wachuuzi na watu wa idara husika, nao hao hawatumii matakwa ya chama chao bali ni roho zao dhaifu. Mkurugenzi husika anaweza kuwa chadema ama ccm , lakini chama chake hakimtumi kufanya hivyo
 

kiogwe

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
3,690
2,000
Ndugu tuache ujinga , CCM wala chama chochote haviuzi mchele, hawa ni watu walafi na wabaya. Wahusika ni wachuuzi na watu wa idara husika, nao hao hawatumii matakwa ya chama chao bali ni roho zao dhaifu. Mkurugenzi husika anaweza kuwa chadema ama ccm , lakini chama chake hakimtumi kufanya hivyo
We umeanzisha Uzi Halafu unataka tuchangie unavyotaka wewe.mtumie mkeo basi asome huo Mchele umeingizwa baada ya Mmchele ya ndani kuwa juu sana Mimi najua kwa kuona kwa macho unavyotengenezwa huo huuzwa na nchi ambazo kuna mfumuko wa bei sasa mfano Mchele wa ndani sasa umefika kilo ni 2300 ikitokea mtu akauza huo wa plastic 1200 wataacha.Ccm wameishiwa akiri za kuongoza ilitakiwa waruhusu mchele wa nje kuuza wa plastic usingeuzwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom