Kilio kwa wanafunzi wa vyuo vya ualimu

Crystal field theory

JF-Expert Member
Sep 16, 2014
794
250
Habarini wakuu...
Hii ni baada ya kubadilishwa kwa mfumo wa nacte kuwa NECTA.
Wanafunzi wa vyuo vya ualimu vya serikali ikiwemo Mtwara (k) teachers college waagizwa kulipa fedha ya necta Hali ya kuwa tayari walishaitoa mwanzoni wakati wakuripoti 1/11/2016

Ushauri...
serikali iliangalie hili suala la fedha ya kiasi cha shilingi elfu hamsini waweze kurudishiwa ili waweze kuilipa kama ada ya mtihani wa grade (A) ambao unatarajia kufanyika mwezi May 2018.
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom