KILIMANJARO: Polisi linamtafuta Dominick Kweka (65) kwa kumbaka mtoto wa dada yake


Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
616
Likes
808
Points
180
Queen V

Queen V

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
616 808 180
Jeshi la polisi mkoani Kilimanjaro linamtafuta mzee wa umri wa miaka 65 Dominick Kweka wa kijiji cha Kisereni wilayani Hai kwa tuhuma za kumbaka msichana wa miaka 16 ambaye ni mtoto wa dada yake (mjomba) na kumpa ujauzito ambao sasa una umri wa miezi sita.

Akizungumza na ITV kwa njia ya simu kamanda wa polisi mkoani Kilimanjaro bw Wilbroad Mutafungwa amethibitisha kuwepo kwa tukio hilo na kueleza kuwa juhudi za kumsaka zinaendelea ili afikishwe katika vyombo vya sheria.

Kamanda mutafungwa amesema, Jeshi la Polisi katika mkoa huo halitavumilia kuona vitendo vya ubakaji vikiendelea kutokea kwa watu wa aina hiyo ambao wanakatisha maandalizi ya maisha bora ya wanafunzi wasichana.

Msichana huyo ambaye ni mwanafunzi wa kidato cha pili katika shule ya sekondari ya Nkuu amesema, mjomba wake huyo alimbaka nyumbani kwake wakati alipompelekea sola kwa ajili ya kuichaji ili apate nafasi nzuri ya kujisomea nyakati za usiku na ameiomba serikali aendelee na masomo baada ya kujifungua.

Baba mzazi wa msichana huyo Bw Kilasauko Nyuki ameiomba serikali imchukulie hatua kali za kisheria mzee huyo mwenye makazi katika kijiji hicho na majiji ya Arusha na Dar es Salaam ambaye inadaiwa ametoroka baada ya tukio hilo.

ITV ilitembelea katika kijiji cha Kisereni hadi nyumba ya mtuhumiwa na nyumbani kwa babu aliyekuwa akiishi msichana huyo mzee Kundambora kweka ambaye amesema hakuwa na mashaka na mtuhumiwa huyo kwa kuwa ni mtu wa nyumbani na kuiomba serikali isimuonee huruma kwa kuwa ni muuaji.

Chanzo: ITV
 
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
3,418
Likes
2,301
Points
280
donbeny

donbeny

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2013
3,418 2,301 280
Huyu mzee atakamatwa atapigwa 30yrs na kufia huko huko jela
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,879
Likes
26,929
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,879 26,929 280
hahahaahahah wachaga nao kumbe wamo! loooooooooooooooooo!
 
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,714
Likes
325
Points
180
M

marikiti

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,714 325 180
Jeshi la polisi mkoani Kilimanjaro linamtafuta mzee wa umri wa miaka 65 Dominick Kweka wa kijiji cha Kisereni wilayani Hai kwa tuhuma za kumbaka msichana wa miaka 16 ambaye ni mtoto wa dada yake (mjomba) na kumpa ujauzito ambao sasa una umri wa miezi sita.

Akizungumza na ITV kwa njia ya simu kamanda wa polisi mkoani Kilimanjaro bw Wilbroad Mutafungwa amethibitisha kuwepo kwa tukio hilo na kueleza kuwa juhudi za kumsaka zinaendelea ili afikishwe katika vyombo vya sheria.

Kamanda mutafungwa amesema, Jeshi la Polisi katika mkoa huo halitavumilia kuona vitendo vya ubakaji vikiendelea kutokea kwa watu wa aina hiyo ambao wanakatisha maandalizi ya maisha bora ya wanafunzi wasichana.

Msichana huyo ambaye ni mwanafunzi wa kidato cha pili katika shule ya sekondari ya Nkuu amesema, mjomba wake huyo alimbaka nyumbani kwake wakati alipompelekea sola kwa ajili ya kuichaji ili apate nafasi nzuri ya kujisomea nyakati za usiku na ameiomba serikali aendelee na masomo baada ya kujifungua.

Baba mzazi wa msichana huyo Bw Kilasauko Nyuki ameiomba serikali imchukulie hatua kali za kisheria mzee huyo mwenye makazi katika kijiji hicho na majiji ya Arusha na Dar es Salaam ambaye inadaiwa ametoroka baada ya tukio hilo.

ITV ilitembelea katika kijiji cha Kisereni hadi nyumba ya mtuhumiwa na nyumbani kwa babu aliyekuwa akiishi msichana huyo mzee Kundambora kweka ambaye amesema hakuwa na mashaka na mtuhumiwa huyo kwa kuwa ni mtu wa nyumbani na kuiomba serikali isimuonee huruma kwa kuwa ni muuaji.

Chanzo: ITV
huko moshi vipi mmekula mdudu gani
 
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
1,967
Likes
1,465
Points
280
Age
35
niachiemimi

niachiemimi

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
1,967 1,465 280
Daaah mpaka wazee jamani, sijui busara tutapata kwa kina nani.
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Watu wengine sijui tamaa zao hizo ni za ndagu,ona sasa kiumbe hiki kinavyoishi kama digidigi na kikamatwe kipigwe mvua ya miaka 30 nikijulisha 65 aliyonayo ni sawa na 95.Simuoni akitoboa hiyo miaka ukiweka na Mateso ya nyapara.
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,733
Likes
2,688
Points
280
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,733 2,688 280
Mvua 30 hizooo...hebu vijana wa Mangu fanyeni fasta.
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,029
Likes
13,856
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,029 13,856 280
Wamkamate wamnyang'anye silaha yake HARAKA HARAKA!
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,421
Likes
1,879
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,421 1,879 280
akakamatwe fasta... Mshenzi kabisa huyo
 
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Messages
3,900
Likes
688
Points
280
mayenga

mayenga

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2009
3,900 688 280
Mbona haya matukio yamezidi sana Kilimanjaro?
 
T

the muter

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2012
Messages
671
Likes
423
Points
80
T

the muter

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2012
671 423 80
Hv mzee wa miaka 65 anaweza kumzidi nguvu msichana wa miaka 16 mpaka akafanikiwa kumbaka bila mtoto kukubali. Au kwa kuwa siku ya hatari msichana anakuwa na hamu Sana alikubali mwenyewe.
 

Forum statistics

Threads 1,239,181
Members 476,441
Posts 29,344,923