Kilichonitia aibu huenda kikajirudia

Kilichonitia aibu huenda kikajirudia

mbalaka

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2017
Posts
2,240
Reaction score
2,634
wiki jana nilipewa chansi na Manzi nilie msotea ndani ya wiki kadhaa nyuma..

nafasi sikuipokea kwa hali ya kawaida bali kwa presha kubwa.
kwanza nilipewa namba kama zali tu.

umbo lake mashaallah, rangi ni ile ile ninayo ihusudu.. weusi lainiiii..
msambwanda ndio ulinimaliza kabisa..

baada ya kunipa # ilinichukua masaa 6 ndo nikamtumia text..
katika mazungumzo alionyesha ushirikiano sana tu kitu ambacho sikukitegemea kabisa kulingana alivyokua na pozi first time tunaonana.

tukayajenga, mambo yakawa poa..
ndo wiki jana nikapewa show.
show ilitakiwa ipigwa faster kabla ya mshua wake hajarudi kutoka kazini.

***** **** ***** ***** **** ********
siku ya show ikafika japo nilikua na presha sana, nilikua naimajeni vile nitakavyo mfinyanga huyo kiumbe!!.

nikachukua loji, japo show ni kwa muda lakini nikalipia kulala, sikutaka bughuzi kabisa wakati wa show.
mnyange akatimba loji, akakuta nimejiachia bila woga.
bila kupoteza muda nae akajiachia..
aisee kumbe msambwanda niliuona kwa wasi wasi.. Duh.. Yupo vizuri.

Akachukua pipi kijiti akaitia mdomoni, alipoona miguno yangu imekua tofauti akaniambia usimwag**.. nikasema poa..na mimi nikamwambia tanua nizame chumvini.. akatanua, nikazama..
akaniambia niwekeee, bila kupoteza time nikamwambia inama. ..
nimesukuma kama tak*10 hivi dalili za mshindo zikanishika, nikajaribu kuzui lakini wapi, mara pwaaa.
bibie akaanza kulalama et kwanini mapema hivyo!!
nika mwambie wewe mwenyewe unaona msukumo uliopo, sina namna.

ngoja turudie,hapo ndo kimbembe kilipo anzia.
napiga stata gari hakuna.
bibie ananitomasa kila pahari hakuna.
tupia pipi kijiti mdomon hakuna..
akibidi aniulize, hii ndo hali yako siku zote?
nikamwambia hapana(nilimaanisha kile ninachokisema, sikuwai patwa na shida hii toka nizaliwe).
akauliza tatizo n'nini?.
nikamjibu sijui ila pengine tatizo nimekamia mechi..
akaniambia jaribu kutulia..
tukapiga story zingine tu..
muda umekwenda mkuyenge bado umelala tu..
binti wa watu akaanza kurudia yale aliyoyafanya hawali, lakini hakuna... uku na kule hakuna.
hali ile ilionekana kumkera sana huyu manzi, lakini kwangu iliniumiza zaidi..
maswali yaliijia mengi tu..
nimekuaje?.
au ndo nimeanza kuwa mzee kwa hizi mambo?.
mbona show uwa ninazimudu vyema tena kwa mademu wa kawaaida kabisa iweje huyu manzi kisu namna hii ni feli kiboya hivi..
uwa ninatumia dakika 46/hadi 50 na ushee kufika mshindo, leo kuna nini?.

*** **** *** ** *** **** ***.

baada ya muda manzi akaniambia muda umekwenda sana, nataka niende nyumbani..
ila nahisi sijakuvutia kabisa ndiyo maana hali hii imekupata(alionge kwa sauti ya kuboreka sana).
nikamwambia hapana.. sijui tatizo ni nini lakini sio kama unavyodai wewe.
akasema poa.. mi naenda.
nikampigia dereva boda boda alie mleta hapo loji, alipofika nikampa hela ya kumrudisha,mi nikarudi loji kwenda kutafakari tatizo ni nini.
katika kuwaza kote jibu sikupata.
** *** ** ** *** *** ***** **
tumendelea kuwasiliana japo sio kama mwanzo..
lakini leo tena kaniitia show kwa mara nyingine teinaa.
mimi ninahofia ile fedheha inaweza kujirudia tena...
na ananishauri et ninywe energy ili kubusti power..

NIFANYEJE!!!!

Screenshot_20191204-175905.jpeg
 
Vipi kiuhalisia mzee baba hanaga shida katika kusimama?
 
Heh dunia ina mambo hii. Anyway... kama hujui uchawi mkubwa kwenye hayo mambo ni kauli ya kuambiwa mbona umemaliza muda kidogo tu. Ukishaambiwa hivyo tayari ile hofu itakutesa for sometime.

Cha kufanya leo usiende lasivyo utaabika vibaya. tafta siku ambayo mtakuwa na muda, like weekend ambayo mtaspend like a day or more than six hours ili ujenge confidence hata kama utakuwa unarudia kwa kusuasua, baada ya hapo atakukoma.

Ukibisha maneno yangu, leta mrejesho jinsi unavyoendelea kuaibika. unless utumie Ally kasusu.
 
tatizo lako unakamia show, ni kama uwe na hamu na chakula kitamu, ukikionja mara moja tu hamu inakuisha! Relaaax..!! Mpaka amefikia hatua ya kukuambia ukweli anamaanisha umemboa.!!
Hebu calm down, halafu ukatende muujiza.!!

btw, uandishi wenu wa text unatia kichefuchefu.!!
 
Heh dunia ina mambo hii. Anyway... kama hujui uchawi mkubwa kwenye hayo mambo ni kauli ya kuambiwa mbona umemaliza muda kidogo tu. Ukishaambiwa hivyo tayari ile hofu itakutesa for sometime.

Cha kufanya leo usiende lasivyo utaabika vibaya. tafta siku ambayo mtakuwa na muda, like weekend ambayo mtaspend like a day or more than six hours ili ujenge confidence hata kama utakuwa unarudia kwa kusuasua, baada ya hapo atakukoma.

Ukibisha maneno yangu, leta mrejesho jinsi unavyoendelea kuaibika. unless utumie Ally kasusu.
Aachane nae tu.. Malaya huyo. Amezoea walevi... Mtu anakatwa 2 hrs hajakojolewa.
 
tatizo lako unakamia show, ni kama uwe na hamu na chakula kitamu, ukikionja mara moja tu hamu inakuisha! Relaaax..!! Mpaka amefikia hatua ya kukuambia ukweli anamaanisha umemboa.!!
Hebu calm down, halafu ukatende muujiza.!!

btw, uandishi wenu wa text unatia kichefuchefu.!!
Hajamwambia ukweli wowote... Ktk game huwa ni mwiko kuzungumzia mapungufu ya mwenzio.

We ukija kwangu hata kama unanuka...ntavunga tu...ntakuambia pafyumu yako iko poa...

So huyu demu anajua anachokifanya kumdiscourage kijana.
 
mtoto kakupa mpaka tips,unywe eneji[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jaribu kupitia hapa,hilo ni jambo la kawaida sana!!


 
mtoto kakupa mpaka tips,unywe eneji[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Tena hapo ndo anamuua kabisa ... Macafein yale ndo yatamuua kabisa. Huyo demu anasikia maneno ya vijiweni..
 
kweli,ila kwa jamaa kama confidence yake ipo chini atafute lile vumbi pendwa,atumie kwa leo tu ili kuwin confidence tena!

apige msosi ashibe haswa,anywe maji ya kutosha mbona simple tu!
Tena hapo ndo anamuua kabisa ... Macafein yale ndo yatamuua kabisa. Huyo demu anasikia maneno ya vijiweni..
 
kweli,ila kwa jamaa kama confidence yake ipo chini atafute lile vumbi pendwa,atumie kwa leo tu ili kuwin confidence tena!

apige msosi ashibe haswa,anywe maji ya kutosha mbona simple tu!
Sio ajira hiyo... Kwamba asipo mkata vizuri na leo atakatiwa mshahara....

Atake his time... Pussy is just a pussy..
 
Kula tangawizi mkuu. Nenda kwenye vijiwe vya tangawizi kula Ile Kali kabisa. pia asubuhi tafuna tangawizi mbichi. mtu akikuuliza mwambie naumwa kifua nimeambiwa hii ndio dawa.
Mambo yakikuendea vizuri njoo unishukuru
 
My man nitakachoandika ni hiki.

Kwanza lazima ujue utakachokiwaza hua hakitokei. Hivyo ndivyo ilivyo miaka yote.

Pia ni kawaida baada ya kumwaga halafu patner anakupresha usimamishe mnara ni nadra mnara kusoma kwa level anayotaka yeye au usome kidogo halafu ushuke mazima.

Cha kufanya;

Kuna mdau hapo kakwambia dawa ni kupata muda wa kutosha na yeye na mimi nasema ni kweli hiyo ndiyo dawa, for now.

Ama la kunywa dawa za kurelaxisha misuli ili uondoe hiyo hofu.

Ila hata hivyo bado confession yako kwenye uzi pendwa inahitajika.
 
Vipi kiuhalisia mzee baba hanaga shida katika kusimama?
hanaga shida kabisa..
na uwa napiga show kinoma, lakini kwa huyu manzi sijui nini kimetokea..
 
Heh dunia ina mambo hii. Anyway... kama hujui uchawi mkubwa kwenye hayo mambo ni kauli ya kuambiwa mbona umemaliza muda kidogo tu. Ukishaambiwa hivyo tayari ile hofu itakutesa for sometime.

Cha kufanya leo usiende lasivyo utaabika vibaya. tafta siku ambayo mtakuwa na muda, like weekend ambayo mtaspend like a day or more than six hours ili ujenge confidence hata kama utakuwa unarudia kwa kusuasua, baada ya hapo atakukoma.

Ukibisha maneno yangu, leta mrejesho jinsi unavyoendelea kuaibika. unless utumie Ally kasusu.
nime gain kitu hapa..
 
tatizo lako unakamia show, ni kama uwe na hamu na chakula kitamu, ukikionja mara moja tu hamu inakuisha! Relaaax..!! Mpaka amefikia hatua ya kukuambia ukweli anamaanisha umemboa.!!
Hebu calm down, halafu ukatende muujiza.!!

btw, uandishi wenu wa text unatia kichefuchefu.!!
unaweza nilekibisha pale nimekosea hasa kwenye uandiashi wangu..
 
Back
Top Bottom