Kilichomponza Lema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichomponza Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Sep 22, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni kale kahotuba alikotoa bungeni akiwa kivuli cha mambo ya ndani na Lukuvi akamwambia 'dogo, ama zako ama zangu'
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,923
    Likes Received: 5,793
    Trophy Points: 280
    Na hapo zitakuwa za lukuvi, manake thithimwewe kinaondoka naye akapasue mbao za mibuyu.
     
  3. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,404
    Likes Received: 994
    Trophy Points: 280
    JEURI YAO mbona inafikia mwisho 2015!!! lukuvi na the like joto ya jiwe watakutana nayo sana.
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hivi yupo?
     
Loading...