Kili stars bila ngasa kuwavaa tembo


I

ifolako

Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
98
Likes
0
Points
0
I

ifolako

Member
Joined Nov 8, 2010
98 0 0
Leo tutashuhudia Liverpool ya bongo itavyocheza na Ivorycoast bila ya Steven Gerrad wao(Ngasa).
Kwa hakika mechi zote ilizocheza Kili star imeonekana wazi kuwa mshambuliaji wa Azam FC Mrisho Ngasa ndiye tegemezi lao na kukubali kugeuzwa kama iliyokuwa timu bora ya Ulaya(miaka ya 80)Liverpool kwa kumtegemea Gerrad akisaidiwa kwa mbali na mspain Torres.

Mpira utapomalizika leo ndio haswa tutaona kama kweli Jan Paulson ana timu au kama mwenzie aliyemtangulia Marcio Maximo ya kuwa na kikundi cha wachezaji na si timu ya Taifa.

Pamoja na yote hayo bado tunaiombea timu yetu ibebe dola 30,000 kwani kikombe tayari kwavile Ivorycoast si mwanachama wa cecafa hivyo hata wakiifunga Kili stars hawataweza kubeba kombe halisi.

Mungu ibariki Kilimanjaro stars,mungu nibariki Ifolako,mungu ibariki TZ.
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,864
Likes
446
Points
180
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,864 446 180
Leo tutashuhudia Liverpool ya bongo itavyocheza na Ivorycoast bila ya Steven Gerrad wao(Ngasa).
Kwa hakika mechi zote ilizocheza Kili star imeonekana wazi kuwa mshambuliaji wa Azam FC Mrisho Ngasa ndiye tegemezi lao na kukubali kugeuzwa kama iliyokuwa timu bora ya Ulaya(miaka ya 80)Liverpool kwa kumtegemea Gerrad akisaidiwa kwa mbali na mspain Torres.

Mpira utapomalizika leo ndio haswa tutaona kama kweli Jan Paulson ana timu au kama mwenzie aliyemtangulia Marcio Maximo ya kuwa na kikundi cha wachezaji na si timu ya Taifa.

Pamoja na yote hayo bado tunaiombea timu yetu ibebe dola 30,000 kwani kikombe tayari kwavile Ivorycoast si mwanachama wa cecafa hivyo hata wakiifunga Kili stars hawataweza kubeba kombe halisi.

Mungu ibariki Kilimanjaro stars,mungu nibariki Ifolako,mungu ibariki TZ.
Punguza homa Mkuu,

Tembo watoto wataishiwa pumzi mlimani kama Martina Navratilova...
 
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
239
Likes
1
Points
35
Kituku

Kituku

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
239 1 35
Jamani uzalendo tuuweke mbele pia.. Haya ni mashindano kuna kushinda na kushindwa.Jitihana ya vijana wa Paulsen zimeonekana , sasa either matokeo yakiwa - au + basi tuyakubali.. hata matimu makubwa kama ManUni team kubwa nayo ilipigwa nne, chelsea juzi imepigwa na timu inalingana na toto african.... kwani TZ ni nini? so tujiandae vizuri tu kupokea matokeo
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Kwa hiyo kili stars ni kama toto??? tehe...
 
eddiom

eddiom

Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
57
Likes
2
Points
15
eddiom

eddiom

Member
Joined Oct 4, 2010
57 2 15
"tembo mtoto" anakusudia ivory cost kwani wao jina lao ni tembo
wameshindwa kuupanda mlima
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
101
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 101 60
duh! Tumepita kwa penalt kama Ghana kule Woza!
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,864
Likes
446
Points
180
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,864 446 180

Forum statistics

Threads 1,205,270
Members 457,825
Posts 28,188,244