Kila uchaguzi unapoteza kura yako, hujachelewa badili maamuz leo mpe Magufuli kesho


M

mumby

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2014
Messages
2,837
Points
2,000
M

mumby

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2014
2,837 2,000
Hata Uhuru ulipiganwa na watu wachache,
Lakini leo hii hata hao wachache hawathaminiwi badala yake limezuka kundi la mabedui wachache ndio wanaitafuna nchi watakavyo kwa kujiona ni mungu watu, Mwenyezi Mungu awalaani hao mabedui waliojificha kwenye jina la wazalendo
 
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2017
Messages
3,491
Points
2,000
T

Timiza

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2017
3,491 2,000
Lakini leo hii hata hao wachache hawathaminiwi badala yake limezuka kundi la mabedui wachache ndio wanaitafuna nchi watakavyo kwa kujiona ni mungu watu, Mwenyezi Mungu awalaani hao mabedui waliojificha kwenye jina la wazalendo
Maamuzi tunayo ya kuwaondoa mumiani,mafisadi na majizi.
 

Forum statistics

Threads 1,284,194
Members 493,978
Posts 30,816,820
Top