Kila nikienda Club naona ni kama kila demu tayari ana mwenyeji (dume)


Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,644
Likes
231
Points
145
Michael Ngusa

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,644 231 145
Wadau,

Mwenzenu ni mla bata kiaina lakini eneo hili nakaribia kunyoosha mikono juu. Kila Club nayoenda, iwe ni ya uswahilini au Maisha Basement au Billz, naona ni kama watu mule wanafahamiana siku nyingi so ni full kupeana mahug na mimi najikuta nimehang hang tu bila kuwa na wa kuchat nae, licha ya kuwa willing kumgharamia bill yake usiku huo (kama akijitokeza).

Nikijaribu kumingle, either nasonywa au anaondoka mbele yangu, I feel soooo embarrased. Najua kuna walio kwenye biashara mule lakini ni wachahce na kumspoti ni ngumu kweli coz kila mtu sista duu, tablet kubwa as if she doesn't give a fuc*

Nifanyeje jamani angalau niwe naopoa opoa?

Nawasilisha
 
papiso

papiso

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
408
Likes
185
Points
60
papiso

papiso

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2013
408 185 60
First thing dress to impress sio lazima ulipuke sana just simple but smart tulia sehemu moja na kinywaji chako usiwe mtu wa kupepesa macho hovyo another thing usipende kwenda pekee yako bana at least uwe na rafiki hata mmoja,kuhusu malaya wa kupiga naye story muulize waiter yoyote au baunsa lakini itabidi umtoe chochote utashangaa kampani ya mademu utayoipata hata mimi zamani yalinikuta hayo ila sasa huwa nawakimbia kila club au bar ninayoenda mkuu
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,795
Likes
12,449
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,795 12,449 280
Kama unaenda club kusikiliza music achana na mambo ya mademu.

Kama unaenda kucheza sio lazima ubambie mwanamke.

Unaweza kucheza mwenyewe. Na usiwe kichwa juu muda wote.

Don't be desperate kupata mtu wa kukupa kampani.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,612
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,612 280
Raha ya Club kampani... 3-5 na kama ni special event mnachukua Hiace kabisa!! Sasa unaenda club peke yako utafikiri unaenda kuungama!!
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
4,824
Likes
2,622
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
4,824 2,622 280
Kama unaenda club kusikiliza music achana na mambo ya mademu.

Kama unaenda kucheza sio lazima ubambie mwanamke.

Unaweza kucheza mwenyewe. Na usiwe kichwa juu muda wote.

Don't be desperate kupata mtu wa kukupa kampani.
pamoja sana
 
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
4,824
Likes
2,622
Points
280
Chiwaso

Chiwaso

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
4,824 2,622 280
Wadau,
Mwenzenu ni mla bata kiaina lakini eneo hili nakaribia kunyoosha mikono juu. Kila Club nayoenda, iwe ni ya uswahilini au Maisha Basement au Billz, naona ni kama watu mule wanafahamiana siku nyingi...so ni full kupeana mahug na mimi najikuta nimehang hang tu bila kuwa na wa kuchat nae, licha ya kuwa willing kumgharamia bill yake usiku huo (kama akijitokeza).

Nikijaribu kumingle, either nasonywa au anaondoka mbele yangu, I feel soooo embarrased. Najua kuna walio kwenye biashara mule lakini ni wachahce na kumspoti ni ngumu kweli coz kila mtu sista duu, tablet kubwa...as if she doesn't give a fuc*

Nifanyeje jamani angalau niwe naopoa opoa?
Nawasilisha
Just be calm, angalia wa kukufaa siku hiyo, cheki na wahudumu ili kumfahamu zaidi. Peleka ofa kisha ita. Wapo kibao wapenda starehe na hela hawana,na pia wako kibao ambao hawana fedha na ajira yao ni kuuza chiu. Be strategic chief.
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,537
Likes
2,690
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,537 2,690 280
Kuna Mwanaume anakosa Mwanamke katika yale mazingira!!!?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,580
Likes
30,969
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,580 30,969 280
huna mvuto, hujui kuvaaa.. huna pesa . unakunywa maji ya uhai +konyagi lazima kila mtu awe na mtu
 
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
1,345
Likes
995
Points
280
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
1,345 995 280
Tatizo lako umeanza kwenda club juzi, afu pekeako!
Ni kama vile umekurupuka aisee!
 
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2013
Messages
6,247
Likes
1,931
Points
280
Daudi1

Daudi1

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2013
6,247 1,931 280
Ukienda clab nenda na wako bwana
 
Pazmanian

Pazmanian

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
902
Likes
1,124
Points
180
Pazmanian

Pazmanian

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
902 1,124 180
Uyu mleta mada ndio wale wa kipindi kile wakati watu wanaenda club yeye anasongoka, msuli bundi, wakirudi wenzake wanamuhadithia wamebambia au wamebeba mizigo. Sasa haikua raisi hivo we nenda na mpunga wa kutosha nenda katege kaunta, sambaza mpunga mezani watakuja wenyewe tu.
 
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined
Jan 21, 2014
Messages
26,439
Likes
30,999
Points
280
HARUFU

HARUFU

Platinum Member
Joined Jan 21, 2014
26,439 30,999 280
Mademu wa Club wamegawanyika.

Kuna wale ambaio wao Club wanaenda kujirusha ila ukiziingizia unang'oa bila wasi.

Kuna wale ambao wanaenda kibiashara, na mara nyingi utawakuta kaunta. Hawa wa kibiashara mnakubaliana umpe shilingi ngapi ili ukamgonge, na hata kama unataka kwenda kulala nae mpaka majogoo, ni makubaliano yenu tu.

Hawa wa kibiashara kaunta wala hupati tabu kuwafahamu, utawaona mapozi yao. Akikuona mchizi umetulia kwa mbali basi ataanza kujigeuza geuza na kuachia sehemu zake za siri wazi ili akukoleze. Na mara nyingi hawavai chupi, naniliu yote unaiona bila chenga.

Na mara nyingi wanapotoka majumbani mwao, wanakwenda na nguo za heshima wakishafika Club wanabadilisha wanavaa vimini, au nguo zozote za kutamanishana ili kukuwasha wewe mteja.
Ila ukitaka kwenda kulala nao, mara nyingi wengi wao wanataka muondoke mida mibovu. Hapo wanasikilizia pengine kuna mteja ambae anaweza akalipa dau kubwa.

Na kuna wale ambao Club kwao ni kama sehemu ya maisha yao, kama unavyoona mademu wa baa vile, kila utakapoenda utawakuta. Hawa wao wanataka kutongozwa, ukitongoza hachomoi. Sasa hawa ndio mtapokezana kama mpira wa kona.

Kuanzia DJ, na listi bado ndefu inaendelea.

Ngoja niishie hapa maana aina za mademu wa Club zinaendelea, nimeamua kukatisha hapa
 
dekitambi

dekitambi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2015
Messages
663
Likes
739
Points
180
dekitambi

dekitambi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2015
663 739 180
Uyu mleta mada ndio wale wa kipindi kile wakati watu wanaenda club yeye anasongoka, msuli bundi, wakirudi wenzake wanamuhadithia wamebambia au wamebeba mizigo. Sasa haikua raisi hivo we nenda na mpunga wa kutosha nenda katege kaunta, sambaza mpunga mezani watakuja wenyewe tu.
hahahahaaaaaahuhuhuhuuuuuuuuuu mbavu zangu mieeeee... mule mulee bila chenga.. mkuu umempiga ya utosi huyoo
 
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
11,367
Likes
30,252
Points
280
Malcom Lumumba

Malcom Lumumba

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
11,367 30,252 280
Simply umevamia fani mazee.
Kila kitu hapa duniani kinahitaji mwalimu.

Sema usiwe desperate hivyo kwasababu kwa maelezo yako unapenda sana mteremko.

Tafuta mwanamke ndiyo uende naye club, au unawaogopa huku nje???????
Wewe kidume bwana usiwaogope.
 

Forum statistics

Threads 1,214,279
Members 462,645
Posts 28,507,468