Kila la heri Kidato cha nne 2011


Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,808
Likes
8,514
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,808 8,514 280
Kidato cha nne 2011,nawatakia mema katika mitihani yenu.MJIAMINI MTAWEZA MAANA MMETHUBUTU.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
sio kuna wengine wamelazimishwa kuthubutu na wao watakie heri ya mtihani...
 
Mtz-halisi

Mtz-halisi

Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mtz-halisi

Mtz-halisi

Member
Joined Nov 28, 2009
47 0 13
Mungu awatangulie na kuwakumbusha yote mliyosoma
 
M

Mwana wa Kitaa

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
M

Mwana wa Kitaa

Member
Joined Jul 20, 2011
50 0 0
Kila la heri my young brother's and sister's, bila kuwasahau woote wa QT's!
 
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
1,111
Likes
4
Points
135
Smartboy

Smartboy

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
1,111 4 135
Nawatakia kila kheri vijana wangu wa Pugu boys Mungu awatangulie.
 
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
965
Likes
38
Points
45
Eshacky

Eshacky

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
965 38 45
Ma wishes goes to Jitegemee Students! Tusueni madogo.
 
vena

vena

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2011
Messages
314
Likes
0
Points
0
vena

vena

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2011
314 0 0
aaaan, kila la kheri kibosho girls.....my young sister, i miss u a lot.
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,506
Likes
1,069
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,506 1,069 280
Best wishes to my comreds,friends and relatives of Maruku sec.school BK,Kabale sec.school BK, Karagwe s.s aka KARASECO,Buhembe sec...god is with you guyz
 

Forum statistics

Threads 1,251,857
Members 481,915
Posts 29,787,863