Kikwete amtosa John Mwankenja, aamua kumlilia Sheikh aliyempa majini ya kumlinda | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete amtosa John Mwankenja, aamua kumlilia Sheikh aliyempa majini ya kumlinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, May 20, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,644
    Likes Received: 2,560
    Trophy Points: 280
    Sijasikia salamu za rambirambi za JK kwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe (CCM) Ndugu John Mwankenja. Taarifa ni kwamba huyu Mwankenja ameuliwa jina usiku wakati Sheikh kafariki leo asubuhi. Ni formula gani inatumika kutoa salamu za rambirambi? walio karibu na JK waangalie hili, not a good impression kwa rais. Hata akitoa salamu hizo sasa hivi ukweli ni kwamba inakuwaje amerukia msiba wa asubuhi akaacha wa jana usiku, huku marehemu wote walikuwa kwenye group moja i.e ccm? Je kwakuwa yahaya alikuwa mlinzi kivuli wake?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Amepeleka kwa mwislam mwenzake
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,127
    Likes Received: 2,113
    Trophy Points: 280
    ****** amesharudi kwani!
     
  4. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Tatizo siyo mwislamu, nadhani ni wa muhimu kwake zaidi ya Mwankeja.
     
  5. inols

    inols JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Uchawi kwanza, kwani huo ndio mpango mzima kwa CCM, yaani wewe hujui tu?
     
  6. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,061
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    khaa! mkuu wa kaya?????? mbona kufanya madudu kwake ameshazoeleka! isitoshe majini nayo yanamchanganya
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,951
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    Kadata, nadhani kamsahau yule mwenyekiti wa propaganda i.e wazee wa dsm.
    Pia bila kufanya hivyo anaweza asirudi 'salama'
     
  8. K

    Kivia JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Acha uchochezi kijana, sheikh yahaya ni mtu maarufu kwa ukanda wa Afrika.. Na kama hujui tafuta kitabu hiki ''THE BACKSIDE OF NYERERE" by Ludovic Mwijage" utamjua yahaya ni nani ktk Nchi hii. Acheni kurupuka.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    hahaaaaaaa.yaaani JK angekuwa anapita humu JF walah ange resign...hivi kwa nini anashindwa kuwa kama yule boss wa IMF??? kidogo tu kapiga nyama chini ...sasa kazi kwa JK hata mumzomeee ye yumo tu ..khaaaa
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,070
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    yaani natamani JK angekuwa rais wa marekani ...hivi angeweza kweli huyu....maana wangempiga mitama live hadharani maana anaudhi sana ....
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh kweli hii haijakaa vizuri!
     
  12. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mmh! Hilo nalo neno! Tuna bahati mbaya kweli sisi wa-Tz hasa upande wa rais
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    mh... mleta mada umenifungua macho!!!
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Acha kutudanganya kwa kufikiri umaarufu wa mtu ni kwenye vitabu tu! Ila kwwa upande mwingine naweza kukukubali kuwa alikuwa maarufu kwa maovu! Hasa mashekhtwain!
    Mimi nafikiri kila mtu ana umaarufu wake hata wa kijinga,
    ila wa Yahya ni aibu kwa Taifa lenye wasomi na wacha Mungu!
     
  15. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,066
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Habari za cku nyingi wana Jf!naomba kuuliza walio kuwa karibu na mtabiri, hivi alijua kuwa mauti yange mkuta mda ule!? Kwanin hakuonyeshwa kifo chake wakati vya wengine alidai kuonyeshwa?
     
  16. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kikwete hakujua kachanganyikiwa namsiba,mwacheni ****** jamaniiiiiiiiiiii' hata NYANGWINE HAJAPEWA HAHAHAH KAZI IPOOOOOO
     
  17. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mmmm mtu maarufu,wapi? na umaarufu hupi? walamri.? uganga.? labda kwa wale waumini wa majini.? na wale wanaotegemee imani hiyo ya majini.?Au magazeti ya udaku.?
     
  18. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wakati wa Jk kuanguka jukwaani sasa unawadia tena,Nakumbuka sheikhe aliahiidi kumlinda kwa majini ili asidondoke tena.
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani alikuwa nani zaidi ya mfuga majini na muuza nyota za watu ?????????
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,649
    Likes Received: 1,935
    Trophy Points: 280
    Kikwete kapagawa kwani nae anahofia kufa baada ya mlinzi wake wa majini kujifia................anaangalia kwa kupata tena majini mengine ilio asije akaanguka tena majukwaani.....
     
Loading...