Kikosi cha Kilimanjaro stars chatajwa

testa

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
442
250
Kiosk can time ya soka ya Tanzania bara kimetajwa

IMG_20191129_133523.jpeg
 

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,292
2,000
Nadhani kocha kaona atoe nafasi na watu wengine waonekane, hata Msuva simuoni hapo
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,839
2,000
Hatafika popote, lile jina likiwa pale wanajua wamkabe nani. Mpira maana yake ni siasa pia.

Nyie ngojeni mtaniambia kama atafika popote.
 

BigBro

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
2,536
2,000
Hii michuano kwa ajili ya wachezaji local zaidi, kwani hata Shirikisho la soka la kimataifa, Fifa, hawaitambui. Hivyo klabu zao zinaweza kukataa kuwaachia wachezaji wao. Huwezi kuwaita Samatta na Msuva kwa ajili ya 'ndondo' ya CECAFA
 

adolay

JF-Expert Member
Dec 8, 2011
11,592
2,000
Hii michuano kwa ajili ya wachezaji local zaidi, kwani hata Shirikisho la soka la kimataifa, Fifa, hawaitambui. Hivyo klabu zao zinaweza kukataa kuwaachia wachezaji wao. Huwezi kuwaita Samatta na Msuva kwa ajili ya 'ndondo' ya CECAFA

Very Wright
 

rodrick alexander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
8,286
2,000
hii ni michuano gani haina kalenda wala muda maalumu wa kufanyika sana sana anaharibu ratiba ya ligi na timu kujiandaa kwa aajili ya mashindano ya klabu bingwa
 

Affet

JF-Expert Member
Jul 8, 2018
882
1,000
Kichwa maji kweli wewe tofauti na Samata mbona Msuva hayupo hapo na huulizi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom