Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikao kamati kuu ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisururu, May 1, 2011.

  1. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello members,
    Jamani kama kuna mtu anataarifa yeyote cha kilichojiri kwenye kikao hicho naomba updates
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utapata kwa wale watakuwa na taarifa hiyo.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,531
    Likes Received: 5,734
    Trophy Points: 280
    Wanaogopa JF watawakosoa!!!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magamba mazito hadi taarifa hazitoki
     
  5. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika kujivua magamba wameona wameumia sana vdonda haviponi ss wanakaa kujiuliza hii njia cyo salama CCM mna kazi mtakaa mpaka makalio yaote sugu
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwanza mkakati wa kutitangaza kuwa wamevua magamba umeshindwa kuwasafisha wamezunguka kwenye ngome zao wamekwama.mbona awaendi walikopita cdm
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkakati wowote unapojengwa juu ya msingi wa majungu na bila utafiti wa kisayansi huru, kama nyumba tu za mabua malishoni, ni sharti kufeli na kusambaratika ndani ya kipindi kifupi sana hata kabla ya kuanza.

    Hayo mambo ya CCM wala yasiwaumize kichwa maana ghiliba zao zooooooooooote sisi Nguvu ya Umma tunaendelea tu kuwasoma akili yao kabla ya kujitokeza jumla kwenda kuwashika kule kusiko, nafuu wao wanafahamu sana hilo!!!!!!!!!!!
     
Loading...