Hivi punde
JF-Expert Member
- Apr 1, 2017
- 2,554
- 8,627
KIFO fumbo kubwa duniani kote linaendelea kuwa tishio miongoni mwa wanadamu kwakuwa watu hawajui ma hawana uhakika baada ya kifo nini kinaendelea... Hakuna mwenye experience ya kujustify hili tukio!
Binadamu leo unaongea, kesho unazima kama mshumaa,unafukiwa na kuoza kabisa huko ardhini!
Fikiria watu unaowafahamu ambao walikuwaga wanaongea na wewe, sasa hivi hawapo tena! Wamefariki , wamefukiwa huko ardhini.
Leo kuna watu bado wanawasema vibaya baadhi ya marehemu. Mfano ni hayati Dkt JPM!Mtu ameshakufa, hujui anavyoishi huko, hayupo nasi, bado unamsema vibaya.
Mtu anakufa, watu wanamsahau haraka sana as if wao hawatakufa na kufukiwa huko chini ardhini waoze wawe chakula cha funza!
Tuache makidai.
Binadamu leo unaongea, kesho unazima kama mshumaa,unafukiwa na kuoza kabisa huko ardhini!
Fikiria watu unaowafahamu ambao walikuwaga wanaongea na wewe, sasa hivi hawapo tena! Wamefariki , wamefukiwa huko ardhini.
Leo kuna watu bado wanawasema vibaya baadhi ya marehemu. Mfano ni hayati Dkt JPM!Mtu ameshakufa, hujui anavyoishi huko, hayupo nasi, bado unamsema vibaya.
Mtu anakufa, watu wanamsahau haraka sana as if wao hawatakufa na kufukiwa huko chini ardhini waoze wawe chakula cha funza!
Tuache makidai.