Kidato cha Tano 2013 Mihula yao ikoje?


C

changanya

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
32
Points
0
Age
34
C

changanya

Member
Joined Oct 17, 2012
32 0
Wadau naomba kama kuna mtu anafahamu ratiba ya kuanza Kidato cha 5 mwaka 2013 itakuwaje? Nauliza hivyo kwa sababu hivi karibuni Wizara ya Elimu ilitangaza mabadiliko ya mihula ya mitihani kuwa mtihani wa Kidato cha Sita kuanzia mwaka 2014 utakuwa
mwezi Mei badala ya Feb. kwa mfumo huo kidato cha Tano wataanza masomo mwezi wa ngapi?
 
T

the mambas

Member
Joined
Nov 8, 2012
Messages
21
Points
0
T

the mambas

Member
Joined Nov 8, 2012
21 0
Form 5 2013 mtaingia july 2013 ila still form vi watamaliza kama kawaida mwezi wa pili hiyo mwakani. pole sna mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top