Kibanda cha vyumba 3 na kiwanja kinauzwa kimara suca

Kibanda cha vyumba 3 na kiwanja kinauzwa kimara suca

ben van mike

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2010
Posts
467
Reaction score
190
wadau nauza kiwanja kimara suca , kina kibanda cha vyumba 3 , eneo zuri karibu na barabara ,gari linafika , maji , umeme , bei naanzia mil 25 maelewano yapo , na matatizo ya kifamilia ndio maana nauza otherwise ni mahali ningependa nijenge nyumba ,ukubwa wa eneo ni urefu mita 32 ....upand ni mita 22 kwa 17 , kwa mawasiliano zaidi piga namba 0754279959 ,shukrani
 
Wewe ni dalali au ndo mwenye mali. Hicho kibanda kimeunganiswa na umeme? Ni umbali gani toka barabara ya lami?
 
ukubwa wa eneo ni urefu mita 32 ....upand ni mita 22 kwa 17 , mafuriko hayajafika mkuu hakipo bondeni , hakina tittle deed kina hati ya makazi
 
Kipo Upande gani kama unatokea Ubungo na kama kilomita ngapi kutoka Morogoro road
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom